ขอคำแนะนำจากชาว Rover club หน่อยคับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย jiggolo, 24 มีนาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jiggolo

jiggolo New Member Member

16
    0
    0
    คือผมใช้รถ rover 623 อยู่อะคับ ซื้อมือสองมา แล้ววันนี้ เซ็นทรัลล็อคมันดันเกิดทำงานขึ้นมา แล้วผมก้อไม่มีรีโมทปลดล็อคสัญญาณ เครื่องก้อสตาทไม่ติด โดยที่เครืองวางมาเป็น F22A แล้ว อยากขอคำแนะนำจากชาวโรเวอร์หน่อยคับ ต้องทำไงดี

2. ปิดประตูทุกบานให้สนิท แล้วเอากุญแจรถ...เสียบประคูฝั่งคนขับ
    บิดล็อกประตู 2 ครั้ง บิดเปิดประตู 2 ครั้ง บิดล็อกประตู แล้วก็เปิดประตู

แล้วลองสตาร์ท...รถดูครับ...
    หรือโทร.มาครับ ป๊อบ 084-0053030

3. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    มันคือรหัส ผ่านที่นำ น้ำมันจ่ายสู่เครื่อง และจ่ายไฟ ช่ายม๊ะห๊ะ !!!

555555

4. jiggolo

jiggolo New Member Member

16
    0
    0
    ขอคุณมากคับคุณป๊อบสำหรับคำแนะนำดีๆๆ

ยินดีต้อนรับ...สมาชิกใหม่เพิ่มอีก 1 คน...1 คัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้