ถามเกี่ยวกับไฟเลี้ยวครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย eksogood, 27 เมษายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. eksogood

eksogood Guest

0
    0
    0
    ผมเปิดไฟเลี้ยวแล้วไฟมันไม่ติดเลยทั้งนอกรถ และ หน้าจอ แต่เวลากดรีโมทรถไฟมันขึ้นอ่าครับ ดู ฟิลในรถแล้วก็ไม่ขาด กรุณาให้ความรู้ด้วยครับ

2. BOWYER

BOWYER New Member Member

318
    16
    0
    ถ้าเปิดไฟผ่าหมากแล้วติดก็แสดงว่าน่าจะเป็นที่ตัวก้านยกเลี้ยวครับ
    แต่ตัวอะไรเสียอันนี้ก็ไม่ทราบเหมือนกันครับ

ฟิวส์ขาดครับ ที่ห้องเครื่องหรือที่ใต้พวงมาลัยไม่แน่ใจ
    เคยเป็นครั้งนึงต่อวิทยุแล้วสายไปช็อตกันไฟเลี้ยวไม่ติดเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้