สอบถามผู้รู้ motor show 2011 เมืองทองธานีครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย YED HODE, 23 มีนาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. YED HODE

YED HODE New Member Privilege

43
    0
    0
    ปกติแล้วจะจัดกันที่ไบเทคบางนา แต่ครั้งนี้จัดที่เมืองทองธานี เลยอยากทราบว่ารถของบรรดา car club ต่างๆจอดโชว์ด้านนอกจอดกันบริเวณไหนอ่ะครับ อยากทราบ แล้วในแต่ละวันมีรถมาโชว์จาก club ไหนกันบ้าง รบกวนผู้รู้ช่วยบอกทีครับ ขอบคุณครับ

2. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
  3. cefiro-man

cefiro-man Member Member

561
    5
    18
    ตามนั้นครับ

4. < สุขใจแรลลี่ >

< สุขใจแรลลี่ > New Member Lady Member

202
    5
    0
    ลานจอดด้านหลังที่เขาขนของกันอ่ะ

5. YED HODE

YED HODE New Member Privilege

43
    0
    0
    ขอบคุณครับ ไปดูได้ถูกวันแน่นอน

6. oke_hiway

oke_hiway New Member VIP

370
    10
    0
    อยากไปดูรถ eco car ได้ข่าวว่าเเข่งขันโปรโมชั่นกันสุดฤทธิ์

7. procagivaracing

procagivaracing New Member Member

1,336
    21
    0
    มีโชว เยอะ เหลือเกิน

ถ้าน่าดูหมดไม่ต้องไปกันทุกวันเลยหรอเนี่ย 5 5 5+

8. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,466
    41
    48
    อยากไปดูมาก

9. โดมน้อย

โดมน้อย Well-Known Member VIP

1,494
    42
    48
    เดินไปทาง ออก ใกล้ๆ บูทของ อีซูสุ ก็ได้ครับ ง่ายดี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้