HILUXclub on THE TRUCK...........

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ไอ้รถซา..หริ่ม, 3 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    หนังสือได้วางแผงแล้วนะคับ

พี่ๆๆเพื่อนๆๆน้องๆๆ ชาว HILUXclub

ก้อไปหาซื้อดูได้นะคับ ทุกแผงหนังสือ

ถือว่าเปนการเปิดตัวของคลับเราไปในตัว

** งานแบบนี้จะมีอีกแน่นอนครับ

** * ต้องขอขอบคุณ ทุกคนที่ให้ความร่วมมือในวันนั้นนะคับ

2. CoPPy_JuNG

CoPPy_JuNG New Member Member

263
    1
    0
    เดี๋ยวไปหาซื้อ แล้วเอามาโพสขึ้นเว็ป แล้วก็ปักหมุดซะเลย เวลาคนเข้ามาจะได้รู้ว่าคลับเรามีลงหนังสือกะเค้าด้วย อิอิ

3. เดี๋ยวไปหาซื้อพรุ่งนี้เลย...

4. Nun_MTX

Nun_MTX New Member Member

183
    4
    0
    รอมาน๊านนานแระ............

5. เดี๋ยวจะไปหาซื้อมาดูครับ

6. S_Zygote

S_Zygote New Member Member

286
    0
    0
    จัดไปซักเล่ม เอาไว้เป็นที่ระทึก 55+

7. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    ระลึกคับเอส....:D :D :D

8. mega fire

mega fire Member Member

354
    7
    18
  9. mityxโบHIT

mityxโบHIT New Member Member

169
    0
    0
    ประธานไม่ซื้อแจกหรือ

10. mityxโบHIT

mityxโบHIT New Member Member

169
    0
    0
    ประธานไม่ซื้อแจกหรือ..555

11. เย้.....วางแผงซักที

เป็นไงบ้าง จิ้น หล่อๆกันทั้งนั้นเลยนะ

12. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    รอมาตั้งนาน เพิ่งจะคลอด

13. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    ไหนไปจัดมาให้ดูหน่อยสิครับ

14. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    ว๊าว............................คลับนี้ดังใหญ่แล้ว..!!

15. โอ้วไอเดียบรรเจิด

:D :D :D :D เห็นด้วยเป็นอย่างยิ่ง:D :D :D :D

16. 555..รู้หมดแล้วว่าแต่ละคนหน้าตาเป็นไง...หล่อๆทั้งน้านน....อิอิ

17. CoPPy_JuNG

263
    1
    0
    ร้อยเอ็ดยังไม่มาเลยเลย ไปดูมาตะกี้ โค-รตบ้านนอกเลย มีแต่เดือนที่แล้ว

18. 5555บ้านนอกกกกกกกก....อิอิ

19. CoPPy_JuNG

263
    1
    0
  20. ป๊อก Tiger

ป๊อก Tiger New Member Member

52
    0
    0
    โอ้นึกว่ารถคัยที่ไหนสวยดีครับ แต่ที่สวยกว่าผมว่าน้อง "โอม" อยู่หน้าที่80นะครับ สำหรับผมแล้วโอเคเลยนะ

21. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ยังไม่ได้ซื้อเลยเรา

22. OATSUFT

OATSUFT New Member Member

150
    0
    0
    อิอิ ยังไม่ได้ซื้อเหมื่อนกาน

23. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    ไปหาซื้อเขาบอกว่าออกวันที่5ไม่ใช่รึ.........หรือที่มีเนี่ยไปหามาจากโรงพิมพ์เลยป่าวเนี่ย....55555

24. OATSUFT

OATSUFT New Member Member

150
    0
    0
    ถูกต้องนะคับ ออิอ

25. ผมอยู่สระบุรียังมีขายเลยคับ..พึ่งซื้อมาเมื่อเช้าเอง...........

26. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    อยากอ่านมั่งอ่ะ....:cry: :cry: :cry:

27. เอาป่าวให้ยืม.....:) :) :)

28. pongnutto

pongnutto Member Member

709
    7
    18
    ซื้อแล้วเหมือนกันครับ กว่าจะออกได้รถมิดไปซ่ะแล้ว เฮ้....อ!

29. ไม่เป็นไรคับพี่โป้ง..สู้ต่อไปเพื่อวันที่ดีกว่าคับ..สู้..สู้...:D :D

30. ไปรท์ JZ

ไปรท์ JZ New Member Member

188
    0
    0
    ครับจิ้น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้