อยากทราบ เจ้าของ vigo คันนี้ จัง ครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย game007, 1 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. game007

game007 Legend (R.I.P.)

180
    1
    0
    ไม่รู้ว่าใครเป้นเจ้าของอ่าคับ
    ใจถึง ม๊ากมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
    เอามาจาก www.vigoclub.com นานแล้ว

****ที่บ้าน ใช้ vigo อยู่ด้วย ครับ

อยากให้พี่ vigo โชว์ให้ดูหน่อย ครับ รถแต่งก็ดี เดิมๆก็ได้ครับ อิอิ
    แบบนี้มันโหดไป

2. CoPPy_JuNG

CoPPy_JuNG New Member Member

263
    1
    0
    ป้ายแดงเจาะกระบะเลยหรอเนี่ย

พี่เอ๋ๆ มาดูเร็ว กล้าทำป่าว อิอิ

3. รถคันนี้น่าจะเป็นรถร้านช่วงล่าง..หรือป่าวไม่แน่ใจคับ...:) :)
    :D :D ..นี่ๆให้พี่ไปเจาะกะบะเลยเหรอน้องเอ้ย....รถพี่ไม่ใช่รถมนุษย์หินฟริ้นสโตนนะน้อง....:D :D

4. S_Zygote

S_Zygote New Member Member

286
    0
    0
    รถร้าน รถโช แน่เลย

5. zain_72

zain_72 New Member Member

860
    10
    0
    เว้าคัสซีด้วย โหดโครต ไครรู้จักอะ อยากคุยกับเจ้าของจัง

6. mega fire

mega fire Member Member

354
    7
    18
    โอ้วววว......อ้าาาา.......อืมมมม

7. อืม..:rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

8. CoPPy_JuNG

263
    1
    0
    ไม่แน่นะพี่อาจเป็นพวกที่อยากทำไม่เหมือนชาวบ้าน เหมือนพวกที่ติดไฮโดริคอะ สงสารรถ:D

9. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    เอ๋เจาะโชว์เลยคลับเราจะได้มีชื่อเสียง ว่ามะอิอิอิอิ ถ้าผมไม่บรรทุกสาวๆผมทำไปแล้ว8500เต็มสูตร
    เพิ่มต่าเจาะกระบะนิดหน่อยจบที่10000คงพอมั้งครับผมว่านะ ถ้าทำที่โมอายครับ

10. CoPPy_JuNG

263
    1
    0
    พี่เอ๋ ๆ

พี่กานต์ยังเห็นด้วยกับผมเลย 2เสียงแล้วนะพี่ 55

11. เอาเข้าแล้วไงพวกนี้...จ้องจะรังแกรถเราอีกแล้ว....ว่าแต่ถ้าผมทำจิงขอยืมกะบะของกานต์มาเจาะได้ป่ะ..เสียดายของตัวเองอ่ะ...อิอิ

12. แล้วจะขับได้มั้ยเนี่ย

13. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    ได้ครับแต่เวลาบรรทุกสาวๆอะ คุณต้องเอารถมาให้ผมยืมนะตกลงมั้ยล่ะ ค่าทำคนละครึ่งว่ามั้ย
    โอเคมั้ยเอาเป็นว่าจบที่10000 คนละ5000หรือว่าให้คนที่ยุอะช่วยออกด้วย55555+

14. CoPPy_JuNG

263
    1
    0
    คนที่ช่วยยุมันวิ่งไปไหนแล้วก็ไม่รู้ อิอิ

15. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    จะหนีไปไหนไกลผมว่าวันที่มี้ตติ้งก็ต้องไปแหละ รอบนี้เอ๋ต้องมานะเราจะได้เจอกันฮ่าฮ่าฮ่า

16. ถ้าไปแล้ว..ผมถอดกะบะกานต์กลับบ้านไปเลยนะ..อิอิ

17. CoPPy_JuNG

263
    1
    0

มิดติ้งผมคงหาโอกาศไปอยากนะครับ ไม่ใช่ไม่อยากไป แต่ไปไม่ได้จริงๆๆ อยู๋ไกลอะนะ

พี่เอ๋อะอยู่ใกล้ๆทำไมไม่ไปกับเค้าซักที:cool:

18. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    เจาะเลยเอ๋...ช่วยยุอีกแรง:D :D :D :D

19. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    เตี้ย แป็กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

20. CoPPy_JuNG

263
    1
    0
    3 เสียงแล้วนะพี่เอ๋ ส่งใสว่าจะทนแรงยุไม่ไหวแอบไปทำแน่เลย ฮ่าๆๆ

21. ไปเหอะน่า.แวะหาพี่แล้วก็ไปพร้อมพี่ก็ได้ก็อป..ถือว่ามาเที่ยวในตัวเลยไง..แล้วอย่าลืมขนสาวๆมาฝากด้วยนะ..:D :D
    มิตติ้งครั้งนี้ไม่พลาดคับ.....เพราะอะไรน่ะหรือ..ก้อเพราะไม่ได้มิตติ้งในกุงเทพ..ตูไปถูก...:D :D :D :D

22. น่าน..ยุกันใหญ่...ถ้าผมไปทำแล้วผมจะเอารถอะไรขนข้าวสารไปส่งลูกค้าล่ะคับ...
    เอางี้..พวกพี่น้องลงขันซื้อรถให้ผมคันนึงเดะ..เอาวีโก้ตัวท็อป3.0ด้วยนะ..แล้วเอาคันนี้ไปแป็กเท่าใหร่ก็ยอม...เอาป่ะ...เอาป่ะ....

23. CoPPy_JuNG

263
    1
    0

มีโอกาสผมไปเเน่ครับรอเลี้ยงผมได้เลย **ถ้าไม่เลี้ยงจะเอาหนูไปปล่อยที่ร้านพี่
    หนูจี๊ดนะ ไม่ใช่น้องหนู ฮ่าๆ

24. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    อยากซื้อให้เหมือนกัน..แต่ตังค์ม่ะมี :D :D :D

25. มาเลยรออยู่...แต่หนูน่ะ..ถ้าเอาแบบน้องหนูมาไม่ได้นะ...อด..อด..อด..:D :D

26. :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry:

27. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    เอาเลยเอ๋ เอามั้ยล่ะรถผมก็ได้นะแต่มีข้อแม้ต้องมีคนช่วยลงขันให้ผมและก็แม็คขอบ18ด้วย
    แล้วยิ่งผมเคยทำซีวิคเตี้ยเหี้ยมาแล้วด้วย อะยอม เอามั้ยครับคุณเอ๋สุดหล่อ555+

28. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    ตกลงทำมั้ยครับทั้งเตี้ยทั้งแซ้ดได้เพราะผมวีวีทีไอครับ

จัดไปคุณเอ๋ นี่คุณผมทำจริงๆนะถ้าเรา2-3คนช่วยกันลงขันอะ

29. :D :D :D เคยทำซีวิคเตี้ยเหี้ยมาแล้วด้วย :D :D มันเป็นยังไงอ่ะกานต์ซีวิคเตี้ยเหี้ยเนี่ย....อิอิ

แล้วเจ้าก็อปมันไปใหนเนี่ย...หาคนใจถึงได้แล้ว..ตัวต้นเรื่องมาจ่ายซะดีๆ....:D :D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้