สปริง H&R ใช้คู่กับ โช๊คอะไรดีครับ

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย Quikup, 24 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Quikup

Quikup New Member Member

13
    0
    0
    คือว่า ผมใช้ สปริงของ H&R แล้วพอดี อยากเปลี่ยนโช๊คด้วยอะคับ
    เพราะว่าใช้โช๊คของศูนย์มา จะครบ1ปีแล้ว เลยอยากทราบว่าจะใช้คู่กับโช๊คของไรดี
    อยากได้แบบหนึบๆหน่อยนะคับ ไม่แพงมาก

หรือว่าถ้า จะใช้โช๊คของศูนย์ต่อไปต้องทำอย่างไรบ้างครับ
    ฝากทีนะครับ

2. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    ใช้กับโช๊คเดิมก็โอเคอยู่นะ ใช้อยู่อิอิ

3. Apple

Apple New Member Member

575
    8
    0
    ผมว่าเล่น KYB หรือไม่ก็ KONI แบบปรับความหนืดได้ก็ดีเหมือนกันจะได้ตั้งให้มัน แมทช์กับสปริงเวลานั้นจะได้ไม่เด่งมาก :D :D :D :D :D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้