ว่าด้วยเรื่องดัดประตูครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Tp, 23 มีนาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tp

Tp New Member Member

227
    48
    0
    เรื่องมีอยู่ว่าเปลี่ยนประตูข้างคนขับมา แล้วมันปิดไม่สนิทครับ มันจะเผยอหน่อย ๆ ใช้งานปกติ ล้างได้
    เหตุเกิดเนื่องมาจากเมื่อคืนฝนตกหนัก ตอนเช้าเปิดดูน้ำนองอยู่ข้างเบาะเลย เลยอยากจะให้ช่วยแนะนำวิธีแก้ครับ
    มีร้านที่รับดัดรึเปล่า สนนราคา สถานที่ แถวลาดพร้าว ก็ดีครับ หรือมีวิธีอื่นแนะนำอีก
    ขอบคุณครับ

2. Tao_96

Tao_96 New Member VIP

1,297
    79
    0
    ไม่ต้องดัดครับ ให้อู่ตั้งประตูให้ใหม่น่าจะดีขึ้น เปลี่ยนยางขอบประตูด้วยเลยก็ดีนะครับ

3. Tp

Tp New Member Member

227
    48
    0
    จะลองดูครับ พวกร้านพวกกลอนประตูนี่ทำได้มั้ยครับ

4. Tao_96

Tao_96 New Member VIP

1,297
    79
    0
    ได้ครับ รึไม่ก็อู่สีชัวดี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้