ปั้มติ๊ก 2J สภาพนี้มันยังสามารถใช้ได้หรือเปล่าครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Natracing, 22 มีนาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Natracing

Natracing New Member Member

179
    0
    0
    เขี้ยว เสียบ ยังปกติ แต่ขอบๆมันแตกไปหมดแล้ว.. ใช้ได้มั้ยหรือไม่ควร ขอบคุนครับ

2. RTNET@EK

RTNET@EK Active Member Member

933
    122
    43
    อืม ถ้าไม่ short ก็ใช้ได้ครับ แต่ไม่สบายใจซื้อใหม่ดีกว่าลูกละ 6 7 ร้อยเองครับ

3. noomth

noomth New Member Member

314
    26
    0
    ซือใหม่ ดีกว่านะคับ เดี๋ยวมันช็อท ในถัง มันจะยุ่งมากมายคับผม

4. aof_za100

aof_za100 New Member Member

275
    2
    0
    ตามด้านบนเลยคับสบายใจดี

5. Natracing

Natracing New Member Member

179
    0
    0
    ขอบคุณนะครับ เด่วไว้หาซื้อใหม่ ดีกว่า..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้