ขอประกาศหน่อยครับ (งานฉลองมงคลสมรส ดิว / เสาร์26มีนาคม54 ร้านบ้านก้ามปู เรียบด่วน) + แผนที่

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย -DeW-(RR), 2 กุมภาพันธ์ 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    พอดีผมอยากจะมาประกาศบอก พี่ๆ เพื่อน ใน EVOLUTION THAILAND ครับ

ผมกำลังจะแต่งงานแล้วค้าบ อยากมาเชิญ พี่ๆ เพื่อนๆ ในคลับไปร่วมงานด้วยครับ

ผมแต่งพิธีวันเสาร์ที่ 5 มีนาคม ที่จังหวัด ลำปาง เป็นงานพิธีทางเหนือ นะครับตามบ้านเจ้าสาว (อันนี้คงไม่สะดวกไปกัน ไม่เป็นไรครับ)

อีกวัน เป็นวัน ฉลอง วันเสาร์ที่ 26 มีนาคม ครับ วันนี้อยากจะขอเชิญไปร่วมงานกันนะครับ ว่าจะจองที่จอดให้อีโวจอดหน้างาน น่าจะได้สัก 10 คันประมาณนี้

สถานที่เป็น บ้านก้ามปู ครับ อยู่แถวเรียบทางด่วนรามอินทรา หลัง CDC ครับ

เดียวการ์ด เดียวถ้าได้มีโอกาศ มีทติ้ง คงนำไปให้ หรือ อาจจะฝากไว้ที่พี่โอ๋นะครับ

การ์ด อาจจะไม่ทั่วถึง เท่าไรแต่ ผมขอเชิญทุกคนตรงนี้เลยละกันนะครับ

ขอบคุณครับ :)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 มีนาคม 2011
  2. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    แสดงความยินดีด้วยครับ

3. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    ยินดีด้วยครับ

4. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    ยินดีล่วงหน้าด้วยน่ะน้องชาย.... แล้วเจอกันที่บ้านก้ามปูน่ะ

5. smegal

smegal New Member Member

755
    9
    0
    .......... ไปซะแระ;););)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 3 กุมภาพันธ์ 2011
  6. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    โอ้ววววววว

ดีใจด้วยยยยยคร๊าบบบบบบบบบบ

7. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    ดีใจด้วยคับ ที่จะได้เมียแย้ว อิอิ ปกติก็ได้อยู่แล้วใช่ป่าวคับดิว
    มีลูกเต็มบ้านมีหลานเต็มเมืองน้า (หาตังค์ให้ทันลูกใช้ด้วยคับ)

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 14:21:57 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 14:21:39 ----------

ดีใจด้วยคับ ที่จะได้เมียแย้ว อิอิ ปกติก็ได้อยู่แล้วใช่ป่าวคับดิว
    มีลูกเต็มบ้านมีหลานเต็มเมืองน้า (หาตังค์ให้ทันลูกใช้ด้วยคับ)

8. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ในฐานะประธานชมรม ต้องขอแสดงความยินดีกับ น้องรักทั้งสองคน
    ที่ตัดสินใจใช้ชีวิตคู่ร่วมกัน ขอให้ประสบความสำเร็จในทุกๆด้าน ครองรักกันยืนนานตลอดไปครับ

เอาเป็นว่าถ้าดิวจะต้องการเหล่า Lancer Evolution ตัวงาม ไปจอดประกอบภาพถ่ายอัลบั้มแต่งงาน ก็แจ้งมาได้เลยครับ ไม่ต้องเกรงใจ
    เดี๋ยวพวกเราจะหาเวลาไปจอดให้ได้ภาพสวยๆกันได้ แน่นอนครับ
    ว่าแต่ ติดต่อที่ คลอง5ได้หรือยัง ให้พี่ๆช่วยติดต่อมั้ย

ป.ล. แต่งงานแล้ว เตรียมตัวลงรับสมัครเลือกตั้ง ประธานชมรม คนต่อไปด้วยนะ อิอิ
    พี่จะเอาเวลาไปหาสาวๆมาแต่งงานด้วยกะเค้ามั้ง เป็นประธานมาหลายปีแล้ว เดี๋ยวไม่ทันน้องๆพอดี 555..

9. kob11

kob11 New Member Member

93
    1
    0
    1. ขอแสดงความยินดีด้วยครับ
    2. แล้วเมื่อไหร่จะถึงคิวเราซะทีล่ะ รอกินโต๊ะอยู่

10. BOYCOTT9

BOYCOTT9 New Member Member

193
    3
    0
    ยินดีด้วย จร้า

11. Bank Evo

Bank Evo New Member Member

79
    1
    0
    ยินดีด้วยครับพี่-*

12. NAMOTASA-TOM

NAMOTASA-TOM New Member Member

40
    1
    0
    ยินดีล่วงหน้าด้วยคับดิว... ^^

13. petchyy

petchyy New Member Member

265
    2
    0
    ยินดีด้วยครับพี่

ลูกเต็มบ้านหลานเต็มเมืองครับ 555

14. billa_bong

billa_bong New Member Member

116
    1
    0
    ยินดีด้วยครับ มีความสุขมากๆ

15. deathscy

deathscy New Member Member

225
    1
    0
    ดีใจด้วยนะครับ มีความสุขมากๆ นะครับ

16. eff3927

eff3927 New Member Member

207
    2
    0
    ยินดีด้วยครับดิว ... ถ้าว่างวันที่ 26 จะไปร่วมงานเลี้ยงนะคราฟ

17. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    ของผมเรื่อยๆดีกว่าครับพี่ก๊อปปัจจัยไม่ค่อยมี

18. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    ยังติดต่อไม่ได้เลยคับพี่ ถ้าหากว่าไม่รบกวนมากเกินไป ขอพี่โอ๋ ช่วยผมทีค้าบบบบ

ขอบคุณทุกๆคนนะครับ แต่ผมขอเชิญนะครับถ้าใครว่างวันที่ 26 มีนา นะครับ

19. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    แล้วเจอกัล ยินดีด้วยนะครับ น้องดิว

20. toom evo

toom evo New Member Member

587
    2
    0
    ยินดีด้วยคับดิว เดี๋ยวจะลองเคลียร์งานดูก่อน จะได้ไปแสดงความยินดีถึงที่คับ

21. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    ยินดีด้วยครับ

ไปอีกเเละ 1

22. imp_kk

imp_kk New Member Member

68
    1
    0
    ยินดีและดีใจด้วยครับ;)

23. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0

ก็เริ่มหาหรือยังหล่ะ จะได้มี อิอิ

24. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    ไปด้วยคับ ไม่เชิญก็อยากไป

25. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ดิว โทรเจอพี่ชนินทร์ หรือพี่หมี หรือเปล่า

26. -DeW-(RR)

1,492
    21
    38
    ยังไม่ได้โทรเลยอะครับพี่โอ๋ เดียวพรุ่งนี้จะโทรไปและครับ

27. aeo@scb

aeo@scb New Member Member

874
    6
    0
    ยินดีด้วย ครับ ดิว เป็นฝั่งเป็นฝา เสียที

26 มีนา เจอกัน ครับ

28. Kae_II

Kae_II New Member Member

20
    1
    0
    ยินดีด้วยครับ คุณดิว ^^

29. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ยินดีด้วยครับ ดิว :D:D:D:D:D

30. aeo@scb

aeo@scb New Member Member

874
    6
    0
    26 มีนา บ้านก้ามปู เจอกัน ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้