ทำไม Auto GT garage ต้องเปลี่ยนชื่อ!!!

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย สุดจะทน, 19 มีนาคม 2011

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >
    ทำมัย Auto GT garage ต้องเปลี่ยนชื่อ!!!!!!!!!!!!

1. มันไปใกล้เคียงกับอีกอู่ รึป่าวครับ แล้วการเปลี่ยนชื่อ มันไปทำให้เจ็บช้ำน้ำใจตรงไหนครับ งง ??

2. PRO_FWD

PRO_FWD New Member Member

163
    14
    0
    ยังไม่จบใช่มั้ย...ทำไมไม่ลองคิดกลับกัน...ว่า...ทำไมต้องเอา AUTO มาไว้ข้างหน้า...ซึ่ง GT GARAGE มีมาตั้งนานแล้ว...ชื่ออื่นมีตั้งเยอะแยะ...จุดเริ่มต้นมันมีมา 4-5 คน...และมันก็จบไปแล้ว...พวกเด็กรุ่นหลังก็อยู่เฉยๆดีกว่า...นะ

3. คุล

คุล New Member Member

1,056
    1
    0
    ทำไมคนโพสถามไม่กล้า ล็อกอิน ทำให้เรือ่ง ยืดยาว ไปอีก ....

4. ไม่รู้สิครับ เปลี่ยนก็เปลี่ยน แต่คนทำก็คนเดิม แค่นั้นแหล่ะ

5. yu yu u12

yu yu u12 New Member Member

882
    36
    0
    ชื่อนั้นสําคัญไฉน

อู่พี่ แอ้มเขาก็ยังมีลุกค้าเยอะเหมือนเดิมนิครับ พี่น้องรักกันเหมือนเดิม

ผิดกับที่คุณมีปัญขึ้นมาเยอะกว่า อิอิ

6. tokidoki 1.

tokidoki 1. New Member Member

230
    3
    0
    อู่นี้รถเยอะจิงคับผ่านไปรถจอดเต็มสองฝั่งถนนเลย

7. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    ถึงเปลี่ยนก็เปลี่ยนแค่ชื่อ.. เท่านั้นเองครับ

8. evolutionlab

evolutionlab New Member VIP

1,013
    41
    0
    ไม่เปลี่ยนก็ปั่น เปลี่ยนก็วุ่น จะอะไรกันนักหนาน้ออออ

9. 420 zakao

420 zakao New Member Member

106
    2
    0
    โดนครับ

10. almostcoin

almostcoin New Member Member

190
    1
    0
    ก็แค่ชื่อน่ะครับ

11. driftza

driftza New Member Member

130
    0
    0
    คิดก่อนตั้งเถอะครับ...

12. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    จริงๆมันก็แค่ชื่อครับ ที่เปลี่ยนชื่อเพราะกันการสับสนเดี๋ยวคนจะงง รักใคร ศรัทธาใคร ก็ทำกะคนนั้น
    การทำอู่มันคงไม่ได้ดังเพราะชื่อหรอกครับ ฝีมือดี ทำรถแรง รถเหนียว ต่อให้ชื่อไร มันก็ดัง อย่าไปเครียดกันนักเลยครับ

ฝากโปรโมทเลยครับ งานแข่งแดรก จัดโดยนักแข่งแดรกชั้นแนวหน้าเมืองไทย มีพี่ชวนพี่ มีน้องชวนน้อง มีเพื่อนชวนเพื่อน มีเมีย...(คิดเอาเองครับ ในงานมีโคโยตี้เต้นโชว์ด้วย)
    http://racingweb.net/forums/showthr...การแข่งขัน-รายการ-Friendship-Drag-Racing-2011!!!

13. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    เดือนหน้ามีรุ่น Open N/A ด้วยครับ ขอเชิญ N/A แรงๆทุกๆท่านด้วยครับ

14. G Type R

3,607
    99
    0
  15. Emporio

Emporio Active Member ทีมงานสมาชิก Super Moderator

377
    35
    28
    จริงๆคำตอบของกระทู้นี้ก็มีอยู่แล้วในกระทู้ที่เค้าประกาศเรื่องการเปลี่ยนชื่อ
    ดังนั้นเพื่อไม่ให้มันยืดยาวอะไรมาก ก็ล๊อคกระทู้ไปเลยแล้วกันนะ

มีให้เห็นบ่อย บางครั้งตัวพ่อของทั้งสองกลุ่มไม่ได้มีอะไรกันหรอก
    แต่มันจะวุ่นวายเพราะเด็กๆของทั้งสองกลุ่มนั่นแหละ
    ต่างคนต่างช่วยกันพัฒนาวงการหน่ะเหมาะที่สุดแล้วครับ

ด้วยความเคารพทุกท่าน

< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้