เสียเงินอีกแล้ว (เกียร์ไปอีกแล้วครับ)

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย aun_motec, 13 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. aun_motec

aun_motec New Member Member

149
    0
    0
    :confused: ผมไปทำธุระมาแถวบางนาขากลับพอถึงแถวหน้าเซ็นทรันบางนา จะกลับบ้านหลักสี่ขึ้นทางด่วน ขับไล่เกียร์มาตามรอบ แต่พอเข้าเกียร์ 5 กลายเป็นเกียร์ว่างซะงัน รองยัดแล้วยัดอีก ไม่เจอเกียร์ 5 ครับไม่รู้เกียร์ 5ไปทำหล่นไวตรงไหนของเส้นบางนา เลยต้องขับ 4 เกียร์ยาวถึงบ้าน พี่ๆช่วยแนะนำเกียร์ที่เหมาะสมให้หน่อยนะครับ ขอบคุณครับ:confused:

2. Projektzwo

Projektzwo New Member Member

33
    0
    0
    เอาน่าๆ...น้องอั๋น ....ดีแล้วที่มันพังเกียร์เดียว
    ยังเหลือให้พังอีกตั้ง 4 เกียร์ .... เดี๋ยวพอพังหมด
    ครบ 4 เกียร์ ค่อยเปลี่ยนใหม่ไง หุหุหุ ....

3. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0

จิงด้วยพี่..อิอิ

4. san leo

760
    2
    0

ว่าแต่อั๋น.... ถ้าพังแถวบางนาบอกเลยนะ..เด๋วไปลากให้:D

แต่บางนาก้ออะไหล่ เยอะ พัง ก้อลากไปวาง 2J+T88 สักลูกเป็นไง...หุหุ

5. aun_motec

149
    0
    0
    ขอคุณมากครับพี่ๆ ตอนนี้คิดอยู่ว่าเอาเกียร์ไรมาใส่ดี

6. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    สัน เราว่านายอ่ะ เอา4g63 mivac มาใส่ก่อนดีกว่าไหม 555+ ส่วนอั๋น ผมว่าคุณเอาเกียร์ auto ของมันมาใส่ดีกว่าครับ วิ่งดีกว่าเห็นๆแล้วถ้ามีตังค์อีกสักหมื่นต้นๆไปหาเอาเฟืองท้ายของ เทอราโน่มาใส่หาเฟือง9.37 และต้องเป็นดิสหลังด้วยน่ะคับ รับรองคุณจะไม่อยากไปใส่เกียร์ธรรมดาเลย ส่วนอาการของเกียร์คุณนั้นผมว่าน่าจะเป็นน๊อตปลายเกียร์5หลุดน่ะคับ ไม่มีไรมาก

7. jackie101

jackie101 New Member Member

346
    0
    0
    เกียร์มันรับไม่ไหว จบ!!!

8. san leo

760
    2
    0
    ของผมวิ่งเครื่องเดิมดีก่า...ยุให้เพื่อนแรงๆ จาได้นั่งด้วยอ่ะ...

ว่าแต่อั๋น...เอาเกียร์ auto แบบที่เมย์ว่าใส่ดีกว่า..ผมว่านะ

9. aun_motec

149
    0
    0
    ขอบคุณมากครับพี่ๆ....ที่แนะนำสงสัยต้องเป็นยังงัน.........มายไหว...มายไหว

10. mayuct

941
    4
    0
    อั๋น หม้อน้ำใบเล็กยังอยู่หรือเปล่ารับ ผมขอซื้อต่อได้ไหมอ่ะถ้าไม่ได้ใช้อ่ะ

11. นะโม

นะโม New Member Member

142
    0
    0
    ใส่เกียร์มัว ดีกว่ามั้ง

หรือ เกียร์ รัว รู้จักไหมเอ่ย

12. mayuct

941
    4
    0
    กามจิงๆเลย ตาโอม มิน่า ลูกถึงดก 555+

13. jackie101

346
    0
    0
    ใครกันแน่ที่ เกียร์มัว 5555

14. san leo

760
    2
    0

เห็นด้วยอย่างแรงเลยนิ...:D :D :D

15. mayuct

941
    4
    0
    หุหุ

16. jackie101

346
    0
    0
    อิอิ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้