เมื่อวานเห็นปิดกล่องที่เกษตร นวมินทร์ มีใครโดนบ้างไหมครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย คนผ่านมาเจอ, 13 มีนาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    เห็นปิด 2 ด้านเลยครับ ตรงแยกแมคเกษตรนวมินทร์ถึงเลียบด่วน เห็นโดนกันเพียบเลย เป็นห่วงทุกท่านเลยครับ มีใครโดนกันบ้างไหมครับ

1. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    หรอครับ ไม่ได้ข่าว มีคนไปด้วยหรอ

2. seila4club

seila4club Active Member Member

997
    47
    28
    เหมือนกัน ยังไม่ได้ข่าวเปิดเผยเลยนะครับ

3. Sketch_Prostreet2

Sketch_Prostreet2 New Member VIP

58
    0
    0
    คืนวันเสาร์ ลำบากมากครับ สำหรับ รถแต่ง ที่ไม่ได้แข่ง ผ่านไป บางทีอาจจะโดน รวบไปด้วย เนื่องจากแข่ง กัน ไม่หยุด...... ตลอด ทุกเสาร์

ข่าว จริง ครับ รอบแรก ปิด เรียบด่วน แล้วปล่อยหายไป อีกชั่วโมง กว่า แล้ว ไปปิด เส้น เกษตร - นวมิน แต่ หลักๆ จะรวบ แว๊น นะ ครับ

เนื่องจาก ปิด ถนน จนเกินเหตุ .....

4. almostcoin

almostcoin New Member Member

190
    1
    0
    ผมก็ผ่านไปแถวนั้น วันเสาร์ มาจากเกษตรกำลังจะไปหาเพื่อนที่เรียบด่วนครับ แหมพี่ตำหนวดแกจัดเต็ม 2 ข้างเลย รถซิ่งจอดบนฟุตบาทบานเลย ดีนะผมมาช้าไปนิดเดียว ถ้ามาเร็วกว่านี้ สงสัยเคลียร์กันยาวแน่เลยครับ

คอนเฟิร์มเลยว่า วันเสาร์ รถแต่งไม่ควรไปแถวนั้น เพราะว่ามีโอกาสโดนไปด้วยสูงครับ

5. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    เห็นในเฟสบุคบอกว่าเอา2แถวมาปิด เหอๆ

6. evolutionlab

evolutionlab New Member VIP

1,013
    41
    0
    ออกไปหาร้านจิบเบียร์ ดูบอลแถวๆวันหิน ขาไปก็ยังว่าทำไมแว๊นเต็มไปหมด ขากลับโชคดีที่กลับมาทางสตรีวิทย์ เลยผ่านยาว

7. Dunkinz_1pt

Dunkinz_1pt New Member VIP

232
    14
    0
    อันตรายๆ นั่งดูบอลข่าวยังมาถึงเลยยยย !!

8. tokidoki 1.

tokidoki 1. New Member Member

230
    3
    0
    คืนวันศุกร์เห็นลำฟ้ากับลำแดงฝ่าดงมอไซค์อยู่แว๊บๆ

9. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    ถ้าเห็นแว๊นรีบออกห่างเลยนะครับ เล็กๆแต่ปิดถนนมากกว่ารถซะอีก

10. Air shifter

Air shifter New Member Member

199
    6
    0
    แวนซ์เพียบ

11. Mochi_Racing

Mochi_Racing New Member VIP

692
    36
    0
    ผมก็ผ่านไปวันเสาร์พอดีไปนั่งดื่มและดูบอลได้ยินเสียงไซเรนดังคิดแล้วว่าต้องมีไรแน่ๆเลย

ดีนะออกจากร้านมาตอนตีสามครึ่ง ไม่งั้นโดนๆๆๆๆๆ

12. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    สน นี้ กับ รถซิ่ง มันเป็นตำนานไปแล้ว

13. เป็นไปได้วนเสาร์เลี่ยงเส้นวิ่งกันหน่อยก็ดีครับ..

14. procagivaracing

procagivaracing New Member Member

1,336
    21
    0
    เเต่วันเสาร์ ที่ผ่านมา ก็เเว๊น เยอะ จริงๆ นั่นเเหละครับ

15. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    เป็นอันรู้กันวันเสาร์ไม่ไปแถวนั้นอยุ่แล้ว อิอิ

16. keng_ES

keng_ES New Member Member

68
    3
    0
    ผลอเข้าไปเติมน้ำมันเฉยๆยังโดนเลยคับ พี่รวจบอกถือว่าเองซวยไปแล้วกัน555

17. SpL Garage

SpL Garage New Member Member

633
    4
    0
    ดีนะทีเรากลับก่อน

18. NON Sr B12

NON Sr B12 New Member Member

866
    28
    0
    ดีนะที่ผมกลับพร้อมคนข้างบน ^^

19. seila4club

seila4club Active Member Member

997
    47
    28
    ผมเห็นรถแว๊นมาเพียบเลยทุกกลางคืนเกือบเที่ยงคืนในทุกเสาร์ เพราะขับผ่านแถวนี้เห็นพบบ่อยมาก รู้สึกว่า เหมือนสมัยก่อนๆ ถนนลาดพร้าว 77 ด้วย แต่ยังไม่เลิกอีกหรอ ยังไม่รู้จักน้ำมันแพงอีกและไม่สงสารครอบครัวบ้าง หรือถ้าชนหนักก็ทำให้พิการได้ด้วย

ปล.. เพื่อนผมโดนชนอย่างหนัก เข้ารพ. โดนตัดขาทิ้งไปเสียแล้ว กลายเป็นพิการ เพราะเพื่อนขับSR400 แหล่ะ ผมรู้สึกว่า ขอแสดงความที่เสียใจด้วยนะ อย่าไปซึ่งแข่งอีกต่อไป มันอันตรายมากด้วย

20. naydol

naydol Member Member

254
    6
    18
    ใช่อันที่ออกช่อง 7 ในรายการ ประเด็นเด็ด 7 สี วันนี้เมื่อซักครู่รึเปล่าครับ

21. GE8_PERFECTO

GE8_PERFECTO Member VIP

101
    1
    18
    >>> มีวิ่งกันด้วย หรอครับ ^__^

22. boy1529

boy1529 New Member Member

113
    3
    0
    แข่งในสนามเลยคับ อิ อิ ปลอดภัยมีคนชื่นชม 71กลับใจดีก่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้