รูป...สเกิร์ตข้าง ฝากให้ TG RovEr

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย POP-ROVER (เพชรบุรี), 22 มีนาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    ลองดูครับ...O.K. เปล่า
    ถ้าไง...โทรคุยกัน ครับ

1. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    ขอบคุณมากพี่ป๊อบ แลดูมันเตี้ยจังเลยอ่ะ

2. รูปต้นแบบสเกิร์ตข้าง...แก้ไขแล้ว ครับ (ตรงมาก ๆ )
    ฝากให้ TG RoVEr ส่วนเรื่องขนาด สูง/ต่ำ ยาว/สั้น เรากำหนดได้ครับ...

3. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    ขอบคุณพี่ป๊อบมากนะครับ ตกลงใจละไม่อยากเตี้ยมากครับ ขับลำบาก
    คันนี้คงไม่ปั้นมากแล้วครับ

ถ้าเป็นงานสร้างขึ้นมาใหม่ (ตามรูปภาพหรือรูปถ่าย) ก็ราคาสูงหน่อย...และต้องทิ้งรถไว้ด้วย
    ถ้ามีต้นแบบมาให้ (หล่ออย่างเดียว) ก็ราคาถูกหน่อยครับ
    กำหนดราคาไม่ได้ครับ...ต้องขอดูชิ้นงานก่อน ดูความยากง่าย และขนาด (ถ้าสเกิร์ตข้างตามในรูปด้านบนนั้น ราคาพร้อมทำสี 2,800.-บาท/ชิ้น)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้