แท้รึก๊อปคับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ไม่แน่ใจ, 18 มีนาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    คือ มีน้องที่เค้าในใจเบาะตัวนึง ส่งรูปให้ผมดู ซึ่งเพ่งแล้วไม่แน่ใจว่าเป็นแท้รึก๊อป รบกวนพี่น้อง ช่วยฟันธงได้ป่าวคับ

ขอบคุณล่วงหน้าเรยคับพี่น้องง

1. Mochi_Racing

Mochi_Racing New Member VIP

692
    36
    0
    ตัวปักอักษรBRIDEไม่ค่อยคมชัดอ่ะ ดูจากงานแล้วน่าจะก๊อปนะ

2. seila4club

seila4club Active Member Member

997
    47
    28
    อาจจะก๊อปมากกว่า เพราะคุณจะซื้อราคาถูกกว่าใช่ไหม ถ้าถูกมาก็ก๊อปนั้นแหล่ะ

3. ELeven Racing

ELeven Racing New Member VIP

373
    3
    0
    ดูดีๆครับ...............ช่วงหลังๆงานเนียนมาก

4. NON Sr B12

NON Sr B12 New Member Member

866
    28
    0
    น่าจะเทียมแท้ๆครับ

5. ANTILAG

ANTILAG New Member VIP

1,268
    31
    0
    ไม่รู้จะบอกเลย ช่วงนี้ไม่กล้าซื้อเบาะบลายอะ เนียนเกิ๊น

6. ส่วนตัวดูจากรูปแล้วคิดว่า "ก๊อปครับ"

7. aerler

aerler New Member Member

283
    5
    0
    น่าจะcopyหารุ่นอื่นเล่นดีกว่าครับ

8. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    ของแท้ตัวหนังสือด้านบนต้องปักแน่นกว่านี้คับ

9. ZajuicE

ZajuicE New Member Member

90
    0
    0
    ก๊อปกรอบคับ!!

10. prototype01

prototype01 Active Member Privilege

800
    47
    28
    ชั่วโมงนี้ กับ BRIDE ขอบอกว่ามันเนียนเกินกว่าจะดูแค่รูปจริงๆครับ

แต่ถ้าเห็นแล้วชอบ ราคา ok จัดไปก็ได้ครับ แต่ถ้าใจจะหาเบาะแท้จริงๆ

หายี่ห้ออื่นเล่นดีกว่าครับ

11. *+* โต้ง *+*

*+* โต้ง *+* New Member Member

1,306
    29
    0
    ผมก็ว่าก๊อปครับ ฟันธง

12. NinjaB11!

NinjaB11! Well-Known Member VIP

2,144
    424
    83
    ก็อป นะ ปีกมันย่นๆ แปลกๆ...ความเห็นผมนะ

13. KOB_โชคชัยกระจก

KOB_โชคชัยกระจก New Member Privilege

99
    2
    0
    ก๊อปครับ ของแท้ดูไม่ยากครับ ขอแค่เคยจับเคยดูใกล้ๆบ่อยๆก็จะรู้ครับ

14. F-ConTune

F-ConTune New Member Member

38
    2
    0
    ก๊อปครับ

ก๊อปครับ ตัวหนังสือแปลกๆ ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้