ถามเรื่องอะไหลคับ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย Poonjitt, 12 มีนาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Poonjitt

Poonjitt New Member Member

59
    0
    0
    เฟื่องขับหน้าของ nx หาได้แถวไหนบ้างคับ ราคาประมาณเท่าไหร่และใช้ของรุ่นอื่นแทนได้หรือเปล่าคับ ขอบคุณคับ

2. first_mayri

first_mayri New Member Member

239
    0
    0
    เซียงกงทั่วไปครับ เครื่องรุ่นอะไรล่ะครับ

3. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    เชียงกง บางนา ปทุมวัน ครับ ใกล้ที่ไหน ไปที่นั้นครับ

ถ้าให้ดี ถอดไปเทียบครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้