แต่งรถ ซ่อมรถ ดูแลรถ แถวอ่อนนุช ศรีนครินทร์

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Nokito, 13 กุมภาพันธ์ 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nokito

Nokito New Member Member

175
    1
    0
    รถเดิมๆไม่ค่อยได้แต่งอะไร คือว่าปกติเข้าแต่ศูนย์อ่ะครับ ตอนนี้ชักอยากออกมาทำข้างนอกบ้าง ไม่ทราบว่าแถวอ่อนนุช ศรีนครินทร์ พอจะมีที่แนะนำบ้างไหมครับ?

ปกติ เพื่อนๆไปทำกันแถวไหนเหรอครับ?

2. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    ก็มี อู่ อุดมสุข 36 อะครับ

ส่วนผมทำตรงข้ามรร. ลาซาล อะครับ ><"

3. City_Ferio

City_Ferio Active Member Member

564
    29
    28
    มีอีกที่ ซอยอ่อนนุช 37 ชื่ออู่ ATS HONADA ครับ

ส่วนอู่ตรงข้ามโรงเรียนลาซาลก็โอเคครับ

4. Nokito

Nokito New Member Member

175
    1
    0
    ขอบคุณทุกท่านที่แวะมาตอบนะครับ ไว้จะลองไปใช้บริการดูครับ :D

5. SPEED R

SPEED R New Member Member

473
    4
    0
    vtec store ร้านอยู่ระหว่างพระราม9 ตัด ถ.ศรีนครินทร์ กับ MOTOR WAY ช่างเก่งคับ
    อยากได้ step ไหนบอก เค้าจัดให้ได้ รถ Type R เเท้เต็มอู่เลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้