รบกวนสอบถามเรื่อง "แคมพอก" หน่อยคับป๋ม

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย -@of_EvoKanNoi-, 14 มีนาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. -@of_EvoKanNoi-

-@of_EvoKanNoi- New Member VIP

658
    28
    0
    ไม่ทราบว่ามีท่านใดเคยใส่ แคมพอก มั่งมั้ยอ่าคับ

มีผลดี ผลเสียอย่างไรบ้าง ??

แล้วถ้าจะทำ มีที่ทำดี ๆ แนะนำบ้างมั้ยอ่าคับ ;)

2. secret

secret New Member Member

111
    0
    0
    อยากทราบที่ทำแล้วไม่มีปัญหาตามมาด้วยครับ มีบ้างมั้ยเอ่ย

3. evolutionlab

evolutionlab New Member VIP

1,013
    41
    0
    แคมพอกไม่ไหว แต่ถ้าแคมฟ๊อกล่ะพอตอบได้

4. จขกท. ครับ

ตามนั้นครับ

แคมฟ็อก เชื่อกู

5. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    มาดันให้ครับรอผู้รู้ ผมรู้แต่แคมฟ๊อกเหมือนกัน อิอิ

6. -@of_EvoKanNoi-

-@of_EvoKanNoi- New Member VIP

658
    28
    0
    หา สาระ จากเมิงไม่ได้เล้ยย !!

7. ELeven Racing

ELeven Racing New Member VIP

373
    3
    0
    มีลูกค้ากลุ่มนึงนิยมใส่ในดีเซลตัวแข่ง ราคาพอรับได้ แต่ใช้งานหนักๆ รอบสูงๆเกรงว่าจะไม่เวิร์คนะสิครับ

ถ้ามีแคมต้นแบบมันจะง่ายมาก ยังไงจะลองถามๆให้น่ะ

สนับสนุนความแรง......หุหุ

8. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    เเคมพอกรอบสูง ไม่ทนเเน่นอนคับ

9. ขอบคุณมากครับ

ยังงัยแล้วฝากถามด้วยนะครับ

เจ้าของมันว้อน

10. Sketch_Prostreet2

Sketch_Prostreet2 New Member VIP

58
    0
    0
    มาดัน ..... กระทู้ แคมฟ๊อก 55555

11. n!Cs`RCW

n!Cs`RCW New Member Member

470
    20
    0
    เคยเจอแต่ปาดท้องแคมเพิ่ม ระยะยกครับ

12. [Soft][EF]

[Soft][EF] New Member Member

144
    1
    0
    ระวังไปทั้งตัวแล้วจะไปง้อ 63 นะเพื่อน

13. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    ใช้แคมเจียดีกว่าหง่ะ ทนกว่า

แคมพอกวิ่งดีจริงแต่เนื้อที่พอกมันชอบหลุดออกเป็นผงๆ

14. ตามนี้เลยครับ รอบต้นรอบกลางไม่หวือหวา รอบปลายมาเต็มครับ...อันนี้รถผมน่ะครับ รถคนอื่นเขาอาจจะเซ็ทดีกว่าก็ได้..

15. -@of_EvoKanNoi-

658
    28
    0
    ขอบคุณทุกความคิดเห็นคับ ..

ท่านใดมีรายละเอียดอื่นอย่างไร รบกวนชี้แนะแนวทางหน่อยคับ ขอบคุณคับ

16. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    63 โบ ของแต่งเพียบ จบเลย!!!!!

17. เคยบอกมันแล้วมันบอกแรงง่ายไป

ตอนนี้ผมว่ามันยังไม่ใช่แนวทางของ จขกท มันอ่าพี่

ตัวเลือกนี้ไว้เป็นอนาคตดีกว่าพี่

18. secret

111
    0
    0
    สนใจเรื่องเจียแคมเหมือนกันครับ รบกวนบอกราคากับสถานที่ด้วยครับ

19. dogtown

dogtown New Member VIP

302
    9
    0
    หนับหนุน แรงด้วยเครื่องเดิม!!

เอาให้หนักเลยเพื่อน ลองโทรหาพี่กลดดู เคยคุยกับเค้าเรื่องนี้เหมือนกัน เค้าจัดได้

20. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    หนับหนุนครับความแรงครับ ไม่มีแคมของรุ่นอื่นที่พอใส่กันได้หรอครับ พอกผมว่าไม่น่าเวิคนะครับ

21. preecha_tech

preecha_tech New Member Member

69
    0
    0
    เจียรของเดิมน่าจะดีกว่านะครับ เนื้อของแคมน่าจะแข็งกว่าพอก

22. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    พอก+เจียรผมว่าไม่น่าจะทนนะ ส่วนเอาของเดิมไปเจียรก็ทำได้ไม่มาก

ทำขึ้นใหม่หรือซื้อของที่มีจำหน่ายอยู๋แล้วน่าจะคุ้มค่าเงินกว่าคร้าบ

อันนี้ความคิดผมนะ ไม่เคยทำเหมือนกันครับ รอฟังคำตอบจากผู้มีประสพการ์ณครับ

23. -@of_EvoKanNoi-

658
    28
    0
    ขอบคุณทุกความคิดเห็นคับ ..

ตัดสินใจลำบากจริง ๆ

24. Harich

Harich New Member Member

3
    0
    0
    ความรู้ล้วนๆ

25. gu_gonk

gu_gonk New Member Member

183
    4
    0
    มีแคมซิ่งอยู่ แต่มันสึกเป็นร่องเลยคับ ซ่อมได้ไหมคับ

26. secret

111
    0
    0
    แล้วไม่มีร้านแนะนำบ้างเหรอคับ

27. Sketch_Prostreet2

Sketch_Prostreet2 New Member VIP

58
    0
    0
    ออฟ ไม่ชอบ มีหอย !!!! ขอ N/A ให้สุด 5555

28. n!Cs`RCW

n!Cs`RCW New Member Member

470
    20
    0
  29. secret

111
    0
    0
    แจ่มครับ แต่มีร้านไหนในไทยรับทำ และดีบ้างครับ

30. ballzwa

ballzwa New Member Member

63
    0
    0
    ความรู้ทั้งนั้นเลย ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้