Evo แท้ VS Evo ประกอบ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย Panko, 14 มีนาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Panko

Panko New Member Member

2
    0
    0
    สวัสดีครับทุกท่าน คือว่าผมอยากทราบว่า รถแท้กัยรถประกอบต่างกันอย่างไร
    ตอนนี้กำลังคิดว่าจะซื้อ Evo8/Evo9 แต่ส่วนมากที่เห็นประกาศขายกันจะเป็น
    รถประกอบสะส่วนใหญ่ อยากทราบว่าข้อเสียของรถประกอบเมื่อเทียบกับรถ
    แท้เป็นอย่างไรบ้าง
    เท่าที่ผมรู้ตอนนี้คือว่ารถประกอบจะเอาพาทของ Evo มาใส่ในรถ Cedia
    อยากจะรู้ว่าช่างที่ทำรถประกอบทำเพลาขับหลังอย่างไร แล้วพีๆพอจะ
    มี link ไปเวบที่โชวขั้นตอนการประกอบ แล้วสุดท้ายอยากจะรู้ว่ารถประกอบ
    วิ่งดีได้เทียบเท่ากับรถแท้หรือปล่าวครับ
    ขอบคุณมากครับ

2. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ลองดูคำถาม-ตอบ ในกระทู้เก่าๆดูนะครับ ถามตอบกันไว้มากทีเดียว

ขั้นตอนการประกอบรถ evo 8 ของพี่ตุ๋ย Mitsusport ครับ www.mitsusport.com
    http://www.mitsusport.com/forum2/index.php?topic=533.0

3. Panko

Panko New Member Member

2
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ ตอนนี้กำลังคิดว่าจะซื้อ Evo 8/9 หรือว่า Subaru Impreza GD อะคับ
    เลือกยากมาก ตัดสินใจไม่ถูก ใจผมชอบ Evo มากกว่าแต่ก็กลัวซื้อมาแล้วกลาย
    เป็นรถประกอบมาไม่ดี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้