ถามเรื่องช่องเเอร์

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย gdpol, 13 มีนาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gdpol

gdpol New Member Member

42
    0
    0
    ช่องเเอร์นี่มันเเงะๆออกมาได้เลยหรือเปล่าครับ หรือว่าต้องถอดอะไรก่อน พอดีอยากเเกะออกมาเทียบครับ

2. ช่องซ้าย มีน๊อต ยึดด้านหลังครับ ต้องมุดเข้าไปขัน ยากมากๆ

ถ้าเป็นช่องกลาง กับ ทางขวา ก็ต้องรื้อทั้งแผง ออกมาก่อน แล้วเอามาแงะออกข้างนอก

3. gdpol

42
    0
    0
    จบข่าว ขอบคุณครับ

4. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    ข่าวใหม่ แงะแล้วหักครับ 55555555

อะล้อเล่น

5. gdpol

42
    0
    0
    พยามอยู่ครับ เเต่เเงะไม่ออกกลัวหัก ยิ่งเก่าๆอยู่ นึกว่าเหมือนรุ่นอื่นเเงะออกได้เลย

6. nu2000gt

nu2000gt New Member Member

217
    3
    0
    ถ้าแงะแล้วบูธมันแตกก็หาบูธยางตามร้านอะหลั่ยใส่แทนได้นะครับ..ทนและฟิตกว่า.."ขับmr2แล้วช่องแอร์ไม่หักไม่ล้มหรือสวิตแอร์ไม่ลอกมันมีความสุขอย่างบอกไม่ถูก"

7. gdpol

42
    0
    0
    ก็คิดอยู่ว่าถ้าเปลี่ยนหมดเเล้วคงเหงาๆอยู่ เหมือนกันครับ มีมาตั้งเเต่ซื้อ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้