อยากเห็น EK เหลืองใส่ เหลี่ยมเหลือ และ ขาว

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย NT.SHOP, 13 มีนาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NT.SHOP

NT.SHOP New Member Member

523
    1
    0
    อยากเห็น EK เหลือง y56 ใส่ สปอร์ตไลท์เหลี่ยมเหลือง และ เหลี่ยมขาว หน่อย ครับ
    เพิ่อเป็นแนวทาง ขอบคุณครับ

2. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    จะเปลี่ยนสีเหรอคับคุณชัย อิอิ จัดไปคับ

3. earth_ek96

earth_ek96 New Member Member

513
    9
    0
    สีเหลือง Y56 ใส่เหลี่ยมเหลืองครับ

4. NT.SHOP

523
    1
    0
    ครับ y56 อะครับ กำลังตัดสินใจว่า รถเหลืองจะใส่ เหลี่ยมเหลือง หรือ ขาว ดี อะครับ คุณโจ๊ก อิอิ
    ตอนนี้รถ อยู่ใน อู่เรียบร้อย แล้ว ครับ สิ้นเดือน มี.ค. เสร็จ อะครับ

5. NT.SHOP

523
    1
    0
    เหลี่ยมเหลือง ก็สวยดี นะครับ สีของคุณ kate&im ก็ y56 ใช่ ปะครับ สวยงามมากมายสีในฝัน

ตอนนี้อยากเห็น รถเหลือง เหลี่ยมขาว ด้วยครับ ใครมีรบกวนโพสให้ดูหน่อย ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้