ทำสีครับ น้าโจ้ ฝากวิจารณ์หน่อย (เพิ่มเติมรูปครับ!)

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย วัชระศักดิ์ หล่มเหลา, 4 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    ทำสีใหม่ครับ ล้อกล้วย หน้า 8 หลัง 9 ขอบ 16 ปั้ม สกาย R33 GTR ฝากให้น้าๆๆ พี่ๆๆ ให้คำแนะนำด้วยครับ... อุ๋ยดับเพลิงบางแคครับ!
    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 ธันวาคม 2010
  1. joji55

joji55 New Member Member

705
    5
    0
    รอชมอยู่นะน้อง..5555555555

2. chaiwat grinsrithong

chaiwat grinsrithong New Member Member

64
    0
    0
    รอชมครับน้องอุ๋ย

3. him111

him111 New Member Member

1,151
    3
    0
    รอชมด้วยคนครับ

4. boy cookie

boy cookie New Member Member

470
    0
    0
    ตามมาชม เช่นกานคัพ ^^"

5. OoyNalaemKorat

OoyNalaemKorat New Member Member

670
    4
    0
    สุดเจงๆกล้วยกับพอทเรียบเนี้ย

ส่งในเมลผมได้ไหมเด่วผมเอาลงให้ครับพี่ [email protected]

6. him111

him111 New Member Member

1,151
    3
    0
    รอชมต่อครับ

7. seven_e30

seven_e30 New Member Member

30
    0
    0
    อุ่ย ศาลาแดง ปะ คับ ผมที่ขัน หน้าแหลม สีดำไงคับ จำได้ปะ คับ

8. จำได้ครับพี่ 1 เจ โบ ห้องแดง รถดำ 1.6 ได้ข่าวพี่ปหมุนมาหรอครับ รถใช่ได้เปล่าครับ ยังไงโทรหาหน่อยน่ะพี่ จะถามเรื่องเฟื่องท้าย 0893662390

9. จำได้ครับพี่ 1 เจ โบ ห้องแดง รถดำ 1.6 ได้ข่าวพี่ไปหมุนมาหรอครับ รถใช่ได้เปล่าครับ ยังไงโทรหาหน่อยน่ะพี่ จะถามเรื่องเฟื่องท้าย 0893662390

10. seven_e30

30
    0
    0
    ได้ไปมิตติ้ง มาเปล่า คับ พอดี แบตหมด เลยไม่ได้โทร หาเลย คับ อด เลย อิอิ

11. ไม่ได้ไปคครับพี่ น้าโจ้ไม่ได้เอาของไปให้เลยไม่ได้ไป เดือนหน้าพี่ เดี่ยวโทรไปชวน พี่ผมได้เครื่องมาแล้วน่ะ 1 j bo auto 24000 บาท แพงเปล่าพี่ แล้วพี่ซื้อมาเท่าไรครับ

12. ยังลงรูปไม่ได้อีก

13. ดูข้างซ้ายไปก่อนน่ะครับพี่ๆๆๆ

14. seven_e30

30
    0
    0
    ใช้เครื่อง เชียงกง ปะคับ ถ้าเครื่อง เชียงกง ก็ ได้ นะ คับ แต่ถ้าเครื่อง ยกลง ก็ น้าคิด นะ คับ อิอิ ที่ผมซื้อ มา ประมาน 28000 กว่า ๆ คับ เชียงกง นะ คับ
    ไม่รองถาม พี่ ใน คลับ ดูละคับ

15. เครื่องเชียงกงครับพี่บอล พอดีไปซื้อกับช่างแหม่ว ศาลาแดงเรดซิ่ง เลยได้ราคานี้ สภาพ 90 % ติดเครื่องแล้วของครบครับ แล้วได้ของแต่งมานิดหน่อย ปลายท่อไฮเปอร์ใบโตๆๆ เลยพี่บอล ไมล์ TRD ความเร็ว 320 ผมถามแถว สวนผักราคาเครื่อง 35000 บางบอน 30000 สภาพไม่สวย เจอที่นี้เอาไว้เลย ไปดูเครื่องได้ที่ร้านน่ะพี่ ยังไม่ได้ล้างเลย ! รอรถทำสีปะผุอยู่ ขอบคุณครับ สำหรับข้อมูล..

16. chaiwat grinsrithong

chaiwat grinsrithong New Member Member

64
    0
    0
    ไปชมมาแล้วน้องอุ๊ยพอดีเอาของไปให้พี่เขาเครื่องสวยมากวางเมื่อไรบอกบ้างนะจะเข้าไปชม

17. กำลังทำ หน้าแหลม

http://image.ohozaa.com/shhttp://im.../show.php?id=b9bd3719f15afda43ce1d43ceed69901

18. joji55

joji55 New Member Member

705
    5
    0
    รูปไม่ขึ้นเลยน้อง..............

19. รูปมาแล้วครับ! [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

20. รูปมาแล้วครับ! [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

21. chabushi

chabushi New Member Member

54
    0
    0
    ว้าวๆๆๆ ออกมาหล่อแน่ๆเลยครับคุงพี่อุ้ย
    อยากสอบถามนิดนึงพี่โช็คหน้าของอะไรหรอ ซื้อมาประมาเท่าไหร่หรอพี่ แล้วต้องแปลงอะไรไหม
    พอดีผมกำลังหาโช็คหน้าอยู่ไม่รุ้จะใส่ของไรดี ขอบคุณพี่มากนะครับสำหรับคำตอบ

22. hinata

hinata New Member Member

303
    0
    0
    อยู่ละแวกเดียวกันเลย รถสวยครับ ถามนิดนึง ลิ้นหน้าทำที่ไหนมาครับ อยากได้บ้าง อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้