อยากเปลี่ยนหัวเทียนใหม่ ใส่ GA16 ครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย driftza, 10 มีนาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. driftza

driftza New Member Member

130
    0
    0
    คือพอดีอยากลองมาเล่นระบบไฟดูอะครับหลังจากเล่นระบบท่อมาหมดและ คืออยากเปลี่ยนหัวเทียนใหม่ ของ NGK แต่ไม่รู้ว่าต้องใช้รุ่นไรเบอไรถึงจะเหมาะสมกับรถครับ กลัวว่าถ้าซื้อเบอใหญ่ไปจะมีผลอะไร เลยมาขอคำปรึกษาหน่อยนะครับ

2. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    เครื่องเดิม ไม่เกิน เบอร์ 7 นะครับ อย่าไปคาดหวังกับมันมากนะครับ

3. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    หาอิริเดียม เบอร์ 6 มาใส่ก็แหล่มแล้วครับ NGK ใช้ยาวๆไป อิอิ

4. Crony_A

Crony_A New Member Member

4,017
    12
    0
    ตามคนข้างบนเลยคร๊าบ เปงคนแนะนำผมเหมือนกัน อิอิ

5. driftza

driftza New Member Member

130
    0
    0
    รับทราบครับ ขอบคุณมากครับ แต่แอบเสียดายที่ได้เป็นแค่ na อดไปร่วมสนุกเลย 555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้