พี่คนไหนอยู่หัวหินเอย

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย จ.อ.วุฒิเทพ สังข์สิงห์, 10 มีนาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    พอดีผมมาทำงานที่ ฝูงบินอิสระหน่วย509ปฎิบัติภาระกิจพิเศษ หน่วยบินพระที่นั่งสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว....

1. สนามบินบ่อฝ้ายนะคับ...หาคนพาเที่ยวนะคับ...มาทำ1ปีนะคับ...

2. ใครอยู่รายงานตัวด้วยครับ
    ตั้ม ทอมแคท

3. เดย์ รูปหล่องัย

4. มาหน่อยเร็ว...หาคนพาเที่ยวนะคับ...

5. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ช่วย หา กันต่อ มี บาร์เทค แถว หัวหิน ที่เดียว จัดไปครับ

6. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    มีคับชื่อโป้ง เขาไปบ้านที่หัวหินบ่อย ลองคุยกันดูนะคับ 086-6556739

7. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    เสี่ยเดย์ เลยจร้า

8. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    เสี่ยดเย์ ครับตามนั้น

ผมอยู่ สุวรรณภูมิ มีฝูงบินเยอะเหมือนกัน อิอิอิอิ

9. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ตกลงมาทำงานหรือมาเที่ยวว่ะนั้น จ่า อิอิ

10. มาทำงานดิคับ...ไหนคนไหนเสี่ยงเดย์?...รายงานตัวหน่อยนะคับ...

11. pongnutto

pongnutto Member Member

709
    7
    18
    นั่นๆ ตายอดมีพาดพิง ช่วงนี้กลับเดือนละ2ครั้งแล้ว ไม่ได้ลงทุกอาทิตย์เหมือนก่อน แถวๆบ่อฝ้ายหน้าบ้านแฟนผมเลย ตอนนี้ผับ/เทคผุดขึ้นยังกับดอกเห็ดเลือกเที่ยวเลยครับ หญิงเพียบ

อานะ....ใครผ่านมาแถวหัวหิน...โทรหาจ่าด้วยนะคับ.....เหงานะ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้