ถามเรื่องซันรูฟครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย เอกหลาด, 6 มีนาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เอกหลาด

เอกหลาด New Member Member

96
    0
    0
    :cry::cry:ยางขอบกระจกซันรูฟตามร้านอะไหล่ทั่วไปมีขายป่าวครับ
    ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ
    เอาของรุ่นไหนก็ได้ครับ
    พอดีผมจะทำซันรูฟหรอกอะครับ
    หรือใครเคยทำแล้วใช้ยางอะไรแทนได้บ้างรึเปล่าครับ
    ขอบคุณมากครับ:cry::cry:

2. mtts. 38

mtts. 38 New Member Member

1,236
    12
    0
    ไมน่าจะมีครับ ใช้แทนได้มั้ย/ม่แน่ใจนะครับ แต่มีในบอร์ดกลาง
    หาอะไหล่ก็มีนะ หรือที่ลงในบอร์ดว่ามีขายหรือติดตั้ง เขาพอสั่งอะไหล่ให้ได้
    ถ้าแปลงเอาตัวอื่นมาใส่ก็ได้นะครับ

3. blueday

blueday New Member Member

560
    12
    0
    หาไม่ได้ครับ ต้องคัดสภาพที่สมบูรณ์ ไม่เปื่อยแตก ก่อนตัดสินใจซื้อครับ

หลังคายุบ ฝ้าเลอะ ยังซ่อมได้ครับ เอาขอบยางไว้ก่อนครับ

ถ้าได้สภาพสวยๆดีๆ 6-7ปี ไม่มีรั่วครับ

ถ้าหารุ่นใกล้เคียงมาแทน อันนี้ ไม่แน่ใจครับ ว่ามีเปล่า

4. เอกหลาด

เอกหลาด New Member Member

96
    0
    0
    ขอบคุณครับ

5. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    มันมีขายสำเร็จเลยนะ 500-600 ลอกเทปกาวแปะ โลด :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้