sr20vvl ครับชี้เป้าหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย zxcvb, 28 กุมภาพันธ์ 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. zxcvb

zxcvb New Member Member

48
    2
    0
    พอดี เห็นเขาว่าใช้ดี ชนเกียร์ธรรมดา แต่ว่าไปหาบางนามาเมื่อวันศุกร์ 25 กพ 54 ราคายังไม่โดนเท่าไร(แถมเครื่องไม่สวย) เครื่องไม่เอาเกียร์ พี่น้องท่านใด เห็นที่อื่น หรือว่า พอจะชี้เป้าให้ทราบหน่อยครับ :eek::eek::eek:

2. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    ส่วนมากจะไม่แยก เกียร์นะครับ ดูสายไฟให้ครบๆ

3. โอะโอ๋

โอะโอ๋ New Member Member

1,418
    17
    0
    ซอยสามไม่เอาเกียร์ สองหมื่น

4. zxcvb

48
    2
    0
    ขอบคุณครับพี่ ๆ มาเร็ว จริง ๆ ครับ เมื่อวานเข้ามาดูแล้ว บางนา ราคา สองหมื่นแต่ ไม่มีสวยเลยครับ เห็นถาม ๆ มา สามสี่ร้าน ราคาอยู่ช่วง 18000 - 25000 ราคาไม่เอาเกียร์นะครับ ฝั่งนนทบุรี มีใครเคยสอบถามไหมครับ ที่อื่นด้วย อยากได้ อย่างแรง หรือ สถานที่อื่น ๆ นะครับ

5. B-2

3,588
    584
    0
    ราคาประมาณนั้นหมดครับ เพราะ เกียร์ ร้านมันก็ขายไม่ได้ ถ้า 25000 พร้อมเกียร์ ยกเลยครับ

6. zxcvb

48
    2
    0
    วันนี้ไป นนทบุรีมาแถวพระรามห้า กับ แยกบางพู ไม่รู้เรียกถูกหรือเปล่า มีอยู่ 1ร้าน แต่ อุปกรณ์ไม่ครบ จบที่หมื่นแปด เซ็งเลยครับ ไม่รู้ จะหาไหนดี แบบ อุปกรณ์ครับ ไม่แรง ไม่เอาเกียร์ (ที่ผ่านมายังไม่เห้นเครื่องสภาพสวยถูกใจด้วยครับ) อยากจบราคาเครื่องอุปกรณ์ครับ ไม่เอาเกียร์(สภาพสวย)สัก 20000 ครับ รบกวนชี้เป้าหน่อยครับ

7. B-2

3,588
    584
    0
    ลอง เปลี่ยนใจ ไปเล่น sr20de แล้วทำเพิ่มอีกนิด ก็ได้นะครับ วิ่งอยู่

8. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    ^ ^ สุดครับ ^ ^

9. abadahey

abadahey Active Member Moderator

2,753
    16
    38
    step ไหนแล้วคุณพรี่

10. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    วิ่งดี รับประทานน้ำมันฉิบหายครับคุณน้อง

11. zxcvb

48
    2
    0
    ได้แล้วครับ กำลังยัดอยู่ครับ ขอบคุณทุกคำแนะนำครับ

12. witkie

witkie New Member Member

57
    0
    0
    ไม่ทราบว่าได้มาจากแหล่งไหน ราคาเท่าไร ยัดที่อู่ไหน ไขข้อข้องใจหน่อย ครับ

13. benzene

benzene New Member VIP

98
    3
    0
    เดี๋ยวนี้ VE เข้ามาเยอะ ราคาน่าจะลงมาเยอะแล้ว รึป่าวคับ ได้มาเท่าไหร่หรอคับ

14. zumo_X

zumo_X New Member Member

241
    1
    0
    ยินดีด้วยครับ อีกหนึ่งสาวก VVL

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้