อยากเปลี่ยนหน้าครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย osirismix, 13 มีนาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. osirismix

osirismix New Member Member

31
    0
    0
    ตอนนี้มีโปรเจคอยากเปลี่ยนหน้าจาก single ไฟเบ้า เปน วิงโรด ตัวนอก อ่ะครับ ต้องทำยังไงบ้าง แนะนำด้วยคับพี่

2. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
    เปลี่ยนฝาโปรง+ไฟหน้า+ไฟมุม

กันชนใช้ของเดิมหรือเปลี่ยนใหม่ก็ได้ครับ

วิธีแปลงมีอยู่ในกระทู้แล้วครับ...ลองหาดู

3. didomon

2,380
    2
    0
  4. osirismix

31
    0
    0
    อยากได้แบบของพี่เนี้ย ประมาณเท่าไหร่คับ

5. didomon

2,380
    2
    0
    ไฟหน้าซ้าย-ขวา 2000 บาท ฝากระโปรง 1800 บาท ไฟมุม คู่800 บาท กระจัง 800 บาท กันชน B13 3500 บาท + -

ค่าแปลง...ทำเองครับ....เสียแต่ค่าทำสีครับ

6. osirismix

31
    0
    0
    ต้องคุยกะพี่เบิ้มสะแล้วงานนี้ ขอบคุณคับ ความคืบหน้าจะทำมาแจ้งแถลงต่อไปคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้