ซับ 15 นิ้ว

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย Phuket, 10 กุมภาพันธ์ 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Phuket

Phuket New Member Member

2
    0
    0
    ใครพอจะทราบ เวบไซค์ที่ขายเกี่ยวกับซับ 12 หรือ 15 นิ้ว พร้อมทั้งบอกราคาบ้าง ครับ เพราะ ที่เคยเห้นมามีแต่ขายซับ 10 นิ้วเป้นส่วนใหญ่ รบกวนใครทราบช่วยชอกหน่อยครับ

2. POP_MUZACHI

POP_MUZACHI New Member Member

24
    2
    0
    อยากได้ยี่ห้ออะไรละครับ เดี๋ยวเช็คราคาให้ แนะนำ mmats นะ

3. bignonsuch

bignonsuch New Member Member

169
    2
    0
    ผมมี 15 นิ้วจั๊กเกิ้ลน๊อต รุ่น top ของmmats สนใจมั๊ยครับ

4. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    หาเป็นเว็บยากนะคับในเว็บของไทยเนี่ย ส่วนใหญ่ก็จะมีแต่เว็บนอก ราคาเป็นดอลล่าร์คับ แล้วบางตัว บางรุ่นก็เทียบกันไม่ค่อยได้คับ ถ้าเล่น 15 นิ้วก็รอบคอบเรื่องแอมป์และไฟด้วยนะคับ

5. Phuket

Phuket New Member Member

2
    0
    0
    ขอบคุณที่แนะนำ

อืมเวบในไทยไม่ค่อยมี ที่มีเห้นจะเป็นมือสองส่วนใหญ่ อยากหาของใหม่ แถวบ้าน เขาเล่น 12 นิ้ว lanzar และ 15 นิ้ว JBL GTI รุ่นท้าย ยาว ๆ 5000 วัตต์ และ Kicker 15 นิ้ว หน้าเหลี่ยมโซโลบาลิก ซึ่งผมงบไม่สูงพอที่จะเล่นพวกนี้ แต่ อยากแรงเหมือนชาวบ้านเขานะ:) :)

6. POP_MUZACHI

POP_MUZACHI New Member Member

24
    2
    0
    สนใจครับ พี่ราคาเท่าไรครับ ชอบมาก

7. deluxez

deluxez New Member Member

38
    1
    0
    หายากจะเทียบกับพวก L7 อะไรพวกนั้นอะครับ งบมันต้องแรงตามเสียงด้วย
    เอาลำโพงที่พอเล่นกันได้งบไม่สูงนักก้อมีพวก Ddragon,FomulaX ครับ

8. TRUEa31

TRUEa31 New Member Member

15
    0
    0
    สนใจโทรไปได้เลยครับ 06-3871266

9. watee.vce

watee.vce New Member Member

171
    3
    0
    เวบอนุวัฒิออดิโอ.คอมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้