แวะมาทักทายครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Nowbassist, 5 มีนาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nowbassist

Nowbassist New Member Member

296
    3
    0
    ขออนุญาตทักทายครับ ไม่ได้มานาน ต่อไปนี้จะพยายามเข้ามาบ่อยๆครับ คิดถึงทุกๆท่านมากเลยครับ

2. Kc1.6SLX

Kc1.6SLX New Member Member

520
    2
    0
    ครับผมจะแวะมา

3. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    หายไปนานเลยนะนาว.................เข้ามาบ่อยๆ บอร์ดจะได้คึกคัก:D:D:D

4. taxi39

taxi39 New Member Member

284
    0
    0
    มามิตติ้งมั้งจิพี่นาว น้องอยากเห็นรถสวยๆ ^^

พี่ X อยากคึกคัก หรอครับ อิอิ

ไปธนาคารไกลๆมีจุดประสงค์รึปล่าวครับ ^_^

เด๋ววันหลังผมจะทำเรื่องเรียน ผบ. ว่าพี่ X ........

อิอิ ^_^

5. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48

เฮ้ยยยยย อย่าเด๋วงานเข้าน้าเว้ยยยยย:cry::cry::cry:

6. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    เดี๋ยวนี้ไม่ค่อยเห็นรถน้องนาวจอดแถวๆ ถนนเทียมร่วมมิตรเลย

ปกติเห็นจอดอยู่ก่อนปั๊ม esso...:eek:

7. Nowbassist

Nowbassist New Member Member

296
    3
    0
    จอดเกือบทุกวันครับพี่ แต่มักจะกลับดึกครับผม

8. [-หนุ่ม-]

[-หนุ่ม-] Member Member

388
    2
    18
    น่านดิ๊...กลับดึกเหมือนกันครับ ผ่านตรงนั้นทุกวัน เห็นรถคุณนาวจอดประจำ
    ถ้าเห็นผมผ่านก็แซวได้เลยนะครับ ไม่ต้องเกรงใจ...อิอิ

9. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    ผมจะกลับดึกๆช่วงมีงานเยอะๆครับ ช่วงนี้ ไม่เกินทุ่มก็ถึงบ้านแล้ว

แต่อย่างรถพี่หนุ่มนี่ถ้าเจอตามท้องถนน น่าจะทักได้ไม่ผิดคัน สีนี้แต่งแบบนี้น่าจะมีคันเดียวละมั๊งตอนนี้ อิๆ:eek:

10. [-หนุ่ม-]

[-หนุ่ม-] Member Member

388
    2
    18
    ...น่านดิ๊ครับพี่เป้ เจ้าหนี้เห็นครั้งเดียวจำง่ายเลย...555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้