สวัสดีครับ เอ่อคืออยากจะถามนิสหนึ๋งน่ะครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย PONDIISJ, 4 มีนาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PONDIISJ

PONDIISJ New Member Member

45
    1
    0
    :D:Dสวัสดีครับ เอ่อคืออยากจะถามนิสหนึ๋งน่ะครับ เดือนนี้ไปมีตติ้งกันที่ไหนหรอครับ หรือต้องดูที่กระทู้ไหน มองหามาหลายวันละหาไม่เจอ จะถามก้อเขิลๆ ขอบคุณครับ:D:D

2. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    ถ้าอยากเจอไปที่อู่พี่ติ่งก้อได้

เด่วพุ่งนี้ผมเข้าไปเย็นๆ

ไปไม่ถูกโทถามได้ 084-0102313

3. PONDIISJ

45
    1
    0
    อยากไปครับ ถ้าเป็นวันอาทิตย์จะไปด้วยครับ เพราะว่าวันนี้จะต้องไปสระบุรี ไม่น่าเลย ขอบคุณพี่เดย์มากๆครับที่ชวนโผ๊ม

4. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    ถ้ามีมิตติ้งก็ต้องเป็นวันเสาร์อยู่แล้วนะค้าบบบ ^^

5. Crony_A

Crony_A New Member Member

4,017
    12
    0
    เสาร์เย็นๆ ด้วยนะคร๊าบ อิอิ

6. PONDIISJ

45
    1
    0
    ครับเสาร์แรกของเดือน แต่ในนี้ผมหามะเจอครับว่าเดือนนี้ไปกันที่ไหน อย่างเดือนที่แล้วเห็นคุยกันอยู่ว่าไปที่ไหน เผื่อเลื่อนไปเสาร์อื่นน่ะครับ

7. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    เดือนนี้ไป สนามคลอง5ครับ วันที่ 12

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้