อยารู้spec 3sGE A/T กับเรื่องT-Bar อะคับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย Mod...kub, 11 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mod...kub

Mod...kub New Member Member

72
    0
    0
    คือ.....มีเรื่องรบกวนอีกแล้วอะคับ:p

คือ อยากรู้ว่าspec เครื่อง3s เกียร์ A/T อะคับว่าเปนไง กับ ผมเห็นพีๆทุกคนส่วนใหญ่ในคลับนี้ใช้
    หลังคาแบบT-Barกันเปนส่วนใหญ่อะคับ อยากรู้ว่าใช้แล้วเปนไงบ้างอะคับแล้วถ้าผมจะเล่นตัวหลังคาแข็งจะดีก่าไหมคับ:D

2. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    อันนี้จะเป็นประโยคที่คลาสสิกมากกกกกกกกกกกก "ใครที่มี T-Bar ก้อยากจะได้หลังคาแข็ง ใครที่มีหลังคาแข็งก้อยากจะได้ T-Bar" กลับตาละปัดกันเลยเจงๆ :D

3S A/T ก้ เครื่อง 3S GE เกียร์ออโต้อ่ะค่ะ คือต้องดูด้วยว่ารถปีอะไร เพราะ 3S GE นี่มันก้มีหลายรุ่นเช่นกัน แต่ต่างกันนิดๆหน่อยต้องสังเกดดีๆอ่ะค่ะ :)

3. Mod...kub

Mod...kub New Member Member

72
    0
    0
    แล้วอย่างไหนพี่:D เอ๋คิดว่าดีกว่ากันอะคับ เพราะว่าเคยมีเพื่อนที่ใช้อยู่อะคับ บอกว่ามี t-bar ก้อมายค่อยได้ใช้วักเท่าไหร่อะคับ แล้วมันเป็นกรจกด้วยอะคับ กลัวแตก:confused:

4. Modernsite

Modernsite New Member Member

9
    1
    0
    T-bar ส่วนตัวรถผมมีปัญหาแค่นํ้าซึมตอนฝนตกอะคับ แต่รถผมขอบยางเก่าแล้วนะคับ ไมรู้ว่าคนอื่นเป็นป่าว อิอิ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้