ถามเรื่อง ท่อ คับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย marc, 5 มีนาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. marc

marc New Member Member

65
    0
    0
    ท่อทั้งเส้นของ EK9 จะใส่ Si ได้พอดีรึป่าวคับต้องแปลงไหม
    แล้ว ท่อ spoon n1 เสียงดังมากไหมคับ

2. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ท่อ ท่อนกลาง ใส่ได้เลย แต่ปลาย ต้อง ต่อ ประมาณ 20 cm แล้วแปลง หูเกี่ยว นิดหน่อย
    ท่อสปูน ดังไม่ดังอยู่ที่เครื่อง อะไร ทำมาแค่ไหน

3. marc

marc New Member Member

65
    0
    0
    แล้วปกติ Si ต้องใส่ท่อ (ปลาย) ของอะไรหรอคับถึงจาตรงรุ่นแบบไม่ต้องแปลง
    ตอนนี้รถผมยังเป็นเครื่องเดิม (ไม่ได้ทำอะไรกับเครื่องเรยคับ) แต่ผมชอบท่อ spoon อยากรู้ว่า
    กับเครื่องเดิมท่อ spoon ดังมากไหมคับ และ รถจาอึดไหมคับ

4. โจCoupeดำ

โจCoupeดำ New Member Member

950
    4
    0
    เสียงหวานดีคับ

5. Aor Coupe

Aor Coupe New Member Member

218
    1
    0
    โจพูดถึงอะไรเหลออออออออออออออ

6. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    เสียงสปูนหวานมากครับๆๆ ถ้าต้องการ ติดต่อเบส ได้ครับ อิอิอิ 086-903-8962 หึหึหึหึ ขอขายของนิโหน่ยๆๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้