สอบถามเรื่อง เฮดเดอร์ ครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย VITAN, 4 มีนาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. VITAN

VITAN New Member Member

246
    0
    0
    พอดีรถผมได้เปลี่ยนท่อมาแล้ว แต่ที่นี้คิดอยู่ว่าจะไปจัดการเฮดเดอร์ดีไหม น่าจะทำให้เครื่องยนต์เดิมๆวิ่งดีขึ้น เกี่ยวหรือป่าวไม่แน่ใจอ่าครับ เลยอยากทรายความเห็นของพี่ๆ เพื่อนๆ ว่าทำดีไหม แล้วถ้าทำใช้สูตรเฮดเดอร์แบบไหนดีอ่ะครับ ท่อไอเสียผมไส้ 2นิ้วอ่ะครับ

2. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    header 4 2 1 คลายไอเสียดีขึ้น วิ่งขึ้นรอบจัด ถ้าเอาดี เดินท่อใหม่ทั้งเส้น 2 นิ้ว ไปด้วย จะดีก่า

3. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    4 2 1 ฟิ๊ววววเลย แต่รถผมท่อร่วมไอเสียเดิมๆเหมือนกันนะ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้