สีขาว ทะเบียน 6593

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย kaltech, 16 กุมภาพันธ์ 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kaltech

kaltech New Member Member

141
    1
    0
    รถใครเอ่ย สีขาว ทะเบียน 6593 เดิมๆ สาวสวยขับ เจอเมื่อวานขึ้นด่วนสุขุมวิทหกโมงเย็น

2. แหม ญ ขับนี่จำแม่นเลยนะครับพี่ อิอิอิ

3. kaltech

141
    1
    0
    เมื่อวานเจออีกคันบนสะพานข้ามแยกสุธิสาร สีแดงทะเบียน 6088 หางหลังสูงๆ ไม่รู้ auto pista หรือเปล่า ยังมีอีกหลายคันที่ไม่ได้ร่วมคลับ หรืออาจจะมาจอยแต่ผมไม่รู้จัก เลยอยากจะชวนน้องคันขาวไว้ ณ ที่นี้ด้วยละกันนะครับ

4. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    ผมเจอสีเทา จอดอยู่ในบ้านแถวหลังการบินไทยครับ เจ้าของรถซื้อมาจอด ไม่ใช้ ว่างๆผมจะเข้าไปปีนรั้วบ้านเค้าแล้วเอาคัตเตอร์ไปกรีดสีเล่นๆ หน่อย หมั่นไส้ครับ 555555555

5. kaltech

141
    1
    0
    วันนี้ขับมาทำงานเหมือนกัน รถไม่ติด ธรรมดาจะใช้วันศุกร์ แต่ติดมากขี้เกียจเหยียบคลัช หวังว่าสัปดาห์หน้าโรงเรียนปิดแล้วการจราจรจะดีขึ้น จะได้ใช้รถมากขึ้น เมื่อเช้าเติมน้ำมัน เบนซิน 95 ลิตรละ 46.16 บาทแล้วจ้า หนึ่งพันได้มาครึ่งถัง ตะวันออกกลางกับแอฟริกาเหนือมีเรื่องภายในประเทศกันอย่างนี้ ไม่มีหวังได้ใช้น้ำมันถูก เครื่องถูกลงมาก อนาคตคงต้องติดถังโดนัท

6. kaltech

141
    1
    0
    วันนี้เจอสองคันเลยครับ สีแดงทั้งคู่ สส 922 หางหลัง version 3 เจอที่คู่ขนานวิภาฯ กำลังจะยูเทิร์นใต้ด่วนสุทธิสาร กับ 6088 ที่วิ่งจากบางนาลงดินแดงราว 08:40

7. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    นี่มันปาปาราซซี่นี่ 555555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้