รบกวนถามผู้รู้คับ กับปั๊มล่างL200 ไซโคลน

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย watauto, 23 กุมภาพันธ์ 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. watauto

watauto New Member Member

73
    1
    0
    ผมใช้คลัชแต่ง หวี2ชั้น แต่ปั๊ม ล่างมันรั่วบ่อยมากมีวิธีแก้ไหมคับ ลูกยางปั๊มขาดบ่อยมาก ใส่ของแท้ก็ขาด
    ตอนนี้ไม่กล้าไปไหนเลย รบกวนหน่อยนะคับ :)

2. ING 033

ING 033 New Member Member

13
    0
    0
    081714651 เอ ครับ

3. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    เป็นที่ไรหว่า รอฟังวิธีแก้ด้วยคน

4. watauto

73
    1
    0
    มีวิธีแก้ไหมอะ

5. golfcru

golfcru New Member Member

44
    0
    0
    รถผมก็เป็นเหมือนกันครับใช้ครัชธรรมดาด้วยครับเปลี่ยนปั๊มบนก็แล้วล่างก็แล้วของแท้ยังลูกยางตัวล่างรั่วเลยครับ

ไม่รู้ว่าเกิดจากอะไรท่านใดมีวิธีแก้หรือเป็นเหมือนกันก้อบอกด้วยนะครับ

6. watauto

73
    1
    0
    อัพอะ อยากรู้ ตอนนี้ไปไหนต้องมีลูกยาง แม่แรง น้ำมันไปด้วยอะ

7. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    แก้ไขไงหว่า ถ้าเจอกะตัวคงเซ็งเหมือนกัน

8. watauto

73
    1
    0
    จุดเล็กๆคับท่านแต่สำคัญ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้