..............งานกระบะ SPORT TRUCK GYMKHANA 2011 วันอาทิตย์ที่ 27 กุมภาพันธ์ 2554นี้

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย khomsonza, 23 กุมภาพันธ์ 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. khomsonza

khomsonza New Member Member

4
    0
    0

การแข่งขันจิมคาน่ารถเก๋งและกระบะ ในงานยังได้พบกับ ชมรมเครื่องเสียง สมุทรปราการ และโคโยตี้ XXX อีกทั้งดีเจ ปากหมาแน่นอนครับพี่น้อง งานนี้ เอาฮา

รุ่นที่เปิดการแข่งขัน ดังต่อไปนี้

1 มือใหม่กระบะ BEST LAP (กติกา วิ่งกี่เที่ยวก็ได้แต่วิ่งเที่ยวละ 50 บาท เปิดวิ่งเป็นเวลา 1 ชั่วโมง ผู้ที่ทำเวลาที่ที่สุด รับเงินรางวัล 80% ค่าสมัครรุ่นนี้)

2 มือใหม่รถเก่ง BEST LAP (กติกาเหมือน ข้อ 1 ) จบรุ่นนี้ เป็นช่วงโชว์พาวววววววว ดริฟโชว์ โดนัท เบิร์นยาง จัดหนักไปเลยครับผม

3 กระบะCar Club 1

4 กระบะCar Club 2

5 กระบะCar Club 3 (กติกา กระบะรุ่นที่ 3-4-5 ต้องมีอย่างน้อย 5 คัน ถ้ามีไม่ถึง ต้องยุบไปรวมกับคลับที่มีน้อยที่สุดอีกทีมหนึ่ง ผู้ที่ชนะเลิศ ได้สิทธิ์ ไปลงแข่งรุ่น OPEN ฟรี)

6 รุ่น FF ( ขับหน้าวิ่งได้ทั้งหมด)

7 รุ่น FR

โชว์กระบะสตั้น จาก น้อง ดิ้ก ชิกเค้นโฮม...................

โชว์ เครื่องแสดง และโคโยตี้ จากชมรมเครื่องเสียงสมุทรปราการ

ขอสงวนการเปรียบกติกา ตามดุลยพินิจของ กรรมการ แต่จะแจ้งให้ทราบล่วงหน้าก่อนการแข่งขัน

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ 086-345-9168 อาร์มครับ...............

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 กุมภาพันธ์ 2011
  2. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    งานดีๆคับพี่อาร์ม ชอบมากโดยเฉพาะ "โคโยตี้" อิอิ

3. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    น้าเอ๋ใจบุญครับ ชอบไถ่โค
    ดันไปครับงานดีๆ

4. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    เจ๋งครับ

5. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    ผ่านไปแว้วววว งานเป็นงัยบ้างครับ

6. nutnarukmak

nutnarukmak New Member Member

1,091
    1
    0
    เซงเป็ดอดไปติดธุระ

7. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    แล้วมีใครได้ไปงานนี้บางครับ

8. I'm number one

I'm number one New Member VIP

1,260
    2
    0
    ผมไปมา หญิง บานเลย
    ไอ้เราได้แต่มองเมียชาวบ้านเขา งานเป็นกันเองดีครับ สนุกมาก

9. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    งานแข่งรถไม่ใช่เหรอพี่หนึ่ง:D:D:D

10. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    มีภาพบรรยากาศมาฝากบ้างรึป่าวครับ

11. mseeo2

mseeo2 New Member Member

778
    9
    0
    จัดให้เลยคับผม

[video=youtube;3q-tfNiIqV4]http://www.youtube.com/watch?v=3q-tfNiIqV4[/video]

12. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ขอบคุณท่านเอ็มครับ แต่ละคันจัดหนักกันทั้งนั้นเลย

13. ขอขอบคุงสำหรับบรรยากาศคับ

14. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    หูยยยยยยยยยยส์

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้