เรียนเชิญพี่น้องและเพื่อนๆอวยพรงานแต่งของน้องแป๊ะหน่อยคาบ

การสนทนาใน 'Stand-by Original Group' เริ่มโดย kera, 10 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kera

kera New Member Member

17
    0
    0
    ขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆที่มาอวยพรในงานแต่งงานของผมในวันที่ 13 / 05 / 2007 :eek: ขอขอบคุณมากคับงานแต่งจัดไกลหน่อย ที่อุบลราชธานีเลยทำให้พี่และเพื่อนไม่สะดวกที่ จะไปร่วมงานได้เลยต้องขอประทานอภัยมา ณ ที่นี้ด้วย ขอบคุณคับ ไม่ต้องสงสัยคับ ลูกผมเป็นผู้ชายคับ :D

2. kera

kera New Member Member

17
    0
    0
    และก็ต้องขออภัยที่ไม่ได้ไปแจกการด์ด้วยตนเองเพราะที่ผ่านมายุ่งมากเลยขอโทษจิงๆนะเดี๋ยวหลังจากกลับมาจะเข้าไปเซฮัลโหลที่ปั๊มแน่นอนครับ !

3. Arm STAND-BY

Arm STAND-BY Member VIP

141
    8
    18
    เฮออ มาไวไปไวคับ พี่ๆน้อง

4. pop vr4

pop vr4 Member VIP

989
    19
    18
    กำเนิดแป๊ะจูเนียร์:) :) :)

5. pnpn

pnpn New Member Member

45
    2
    0
    ดีใจด้วยนะ แหม มีครอบครัวซะที มีความสุขมากๆนะ

6. NOOM E36

NOOM E36 New Member Moderator VIP

280
    8
    0
    5555

ขอให้มีความสุขมาก ๆนะน้อง

เป็นผู้ใหญ่ได้แล้ว

พี่ดีใจด้วยครับผม

แอบอิจฉาน้องวะ

7. ดีใจด้วย เว้ย
    แต่งงานแล้วก้อมีความสุขมากๆแล้วกันนะ
    แล้วเจอกัน ขอโทษที่ไปไม่ได้นะ ( ไกลอ่ะ )
    เข้ามาทักทายกันล่ะอย่าหายหน้าไปไหน

8. Arm STAND-BY

Arm STAND-BY Member VIP

141
    8
    18
    ถ้าไม่ไกลกรูไปแล้วละขอให้ แฮพ ปี้ๆๆๆ

ยินดีด้วยน่ะ

แต่งงานแล้วก้อขอหัยมีความสุขมากๆน่ะ l3!o*_พี่แป๊ะ_*o!3l ฝากแสดงความยินดีกะพี่อีฟด้วยน่ะ อย่าลืมกัน่ะจะรอเสมอน่ะคราบ บ๊ายบายค่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้