บุรุษผู้มีพระนามว่า..........เสี่ยตุ๋ย ตุ๋ย ตุ๋ย

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย อสูรกายจรวดติดปีก..เบียร์, 22 กุมภาพันธ์ 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    :eek: พอดีแว๊ะไปหาพี่ท่านมา พี่ๆที่เราทุกคนเรียกว่า ป๋าตุ๋ย หรือเสี่ยตุ๋ย บุรุษผู้มี R30 มานานกว่า 10 กว่าปี
    บางทีเราเห็นพี่ตุ๋ย หน้าตี๋ๆ ใส่สูทผูกไทร์ทำงานแบ๊ง แต่ไม่เชื่อว่าแกจะขับ R30
    แกไม่ค่อยเข้ามาเล่นในบอร์ดเท่าไร ประมาณว่า รุ่นใหญ่ 55555
    สายแกเย๊อะ บางทีแกก็จะรวมกลุ่มน้องๆ แถวสุขสวัสดิ์ R30+R31+R32+R33+R34 จับกลุ่มกินเบียร์เหล้าประจำ
    ป.ล. พี่ตุ๋ยพาพวกรุ่นน้องมามิตติ๊งบ้างเหอะ พี่ก็มาด้วยนะ แกฝากบอกมาว่าพี่กะสั่งของมาแต่ง R30 ใหม่ เห็นน้องๆ
    สวยหลายคันแกบอกยอมไม่ได้ ล่าสุดก็เบิกไฟท้ายเทา + ลิ้นหน้า jenesis by หล่อโคตรๆ
    หางหลังแกบอกขายนะ มี DECORA+ADTHREE สนใจก็โทรหาพี่ตุ๋ยได้ 085-486-1436
    [​IMG][/url][/IMG]
    [​IMG][/url][/IMG][/IMG][/IMG][/IMG][/IMG][/IMG][/IMG][/IMG][/IMG]

1. มีอีกครับบบบ[​IMG][/url][/IMG][/IMG]

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 มีนาคม 2011
  2. HOLDEN UZ แกทำอีกคันเอาไว้วิ่งเล่น ส่วน A31 เอาไว้ตบเด็ก เล่นกับพวกโซลูน่า รถเก่าๆ ประมาณนั้น 5555555555

3. อู่ที่พี่เคยพาผมไปใช่ป่าวครับพี่เบียร์ เครื่องพี่ไปถึงไหนแล้ว
    ปล.บอกขอโทษป๋าแกทีที่ผมล็อคของแล้วไม่ได้ไปเอา เดี๋ยวมีตังค์ก่อนถ้าไม่มีใครเอาผมกลับไปจบเองชัวร์ คอนเฟิมร์

4. ช่ายยยแล้วววว วินน 555 ส่วนของแก ตอนนี้พี่ที่ชลบุรีเอาไปแล้ว คันนั้นเล่นแด๊ก เครื่อง j ยางสลิก หางอลูมิเนียม
    ตอนนี้เครื่องประกอบเกือบเสร็จแล้ว ลุงพี่มาขอจีบตั้งหลายครั้ง จะเอาไปวางเรืออีแป๊ะ วิ่งแถวคลองใหม่ สาขลา กูละกลุ้ม 5555

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 10:49:11 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 10:49:13 ----------

ช่ายยยแล้วววว วินน 555 ส่วนของแก ตอนนี้พี่ที่ชลบุรีเอาไปแล้ว คันนั้นเล่นแด๊ก เครื่อง j ยางสลิก หางอลูมิเนียม
    ตอนนี้เครื่องประกอบเกือบเสร็จแล้ว ลุงพี่มาขอจีบตั้งหลายครั้ง จะเอาไปวางเรืออีแป๊ะ วิ่งแถวคลองใหม่ สาขลา กูละกลุ้ม 5555

5. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    พี่ตุ๋ยยย มากินหมูกระทะกันต่อ ......

6. bomb r30

bomb r30 New Member Member

180
    2
    0
    คิดถึงพี่ตุ๋ยจังครับ ไม่ได้เจอหลายปีแล้ว ยังจำน้องบอมบ์ได้ไหมครับ
    แฮะๆ

7. พี่ ตุ๋ย ฝากมาบอกว่า คิดถึง พี่ๆ น้องๆทุกคน ปีหน้าพี่จะลงสมัคร ส.ส สมุทรปราการ !!!!!! เฮ้ยยย....ม่ายช่ายยยย ( แกบอกชวงนี้เล่น facebook ตลอดเดี๋ยวไม่อินเทรนน 55555

8. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    เอา FB พี่ตุ๋ยมาหนอยดิ๊

9. เดี๋ยวถามให้้้ เด้ออ

10. P.NEWMAN

P.NEWMAN New Member Member

329
    2
    0
    แมทช์หมูกระทะอย่าไปขุดเลยเส็ง เด๋วแกเขิน ห่ะๆ... :)

ไปทำงานแถวๆ สมุทรปราการเ เลยไปหาแก ก็ยังสมบูรณ์แบบดูดีมีฐาฯ ทั้งคนทั้งรถ... :eek:

11. เข้ามาแล้วเหรอ...พี่ท่าน....555555555

12. มาแล้ว เหรอออ พี่ท่านนนน 5555555555555

13. P.NEWMAN

P.NEWMAN New Member Member

329
    2
    0
    นานๆ ทีว่ะ คงไม่ได้มาบ่อยหรอก เดี๋ยวจะเบื่อขี้หน้ากันซะก่อน... :bathbaby:

5555555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้