มาใหม่ขอรายงานตัวครับ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย misterpt520, 9 กุมภาพันธ์ 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. misterpt520

misterpt520 New Member Member

2
    0
    0
    ใช้รุ่นนี้มาปีกว่าแล้ว ตอนนี้อยากแต่งแล้วครับ อยากได้หลังคา ทีบาร์ พี่ ๆ ช่วยชี้เป้าหน่อยครับ รู้ว่าหายากแต่กำลังพยายามครับ:)

2. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับ ว่างๆก็ถ่ายรูปมาลงบ้างก็ได้ครับ จะได้รู้จักกันครับ

ส่วนหลังคา ก็หากันต่อไป

3. pingpong2838

pingpong2838 New Member Member

13
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับผมหน้าจะอายุน้อยสุดใน CLUB ครับ อายุ17เอง ผมชื่อปิงปองครับยินดีที่ได้รู้จักครับ อายุน้อยแต่เก่าและใช้มา3ปีครับผม
    ว่างมาเที่ยวระยองครับผมอยู่ระยอง ลงรูปน้อง NX หน่อยครับอยากเห็นๆ

4. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

5. SR20DE@Productive

SR20DE@Productive New Member Member

403
    10
    0
    เรื่องรูป ลองไปดูกระทู้ที่เขามีตติ้งบางแสนสิครับ มีของทุกคนเลย

6. first_mayri

first_mayri New Member Member

239
    0
    0
    ดีด้วยคนครับ

7. misterpt520

misterpt520 New Member Member

2
    0
    0
    สวัสดีครับทุกคน ไม่ได้เปิดมาหลายวัน ต้องขอโทษด้วยครับ
    ผมอยู่ชลบุรีครับ กำลังหาของแต่งหลายอย่าง ถ้าได้ Tbar เมื่อไหร่เข้าอู่ทำสีใหม่ทันทีครับ แล้วรอดูตัวเป็น ๆ กันดีกว่าครับ ตอนนี้ยังไม่หล่อ อายครับ:cool:

8. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    มองข้ามคำว่าหล่อไปเถอะครับ มองหามิตรภาพดีกว่า

รถผมหน้าชนมาเป็นปีละ ผมก็ไปโชว์แผลตลอดเลย อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้