อยากทราบว่าสปริงหน้าหลังNxใช้ร่วมกับของNvได้ไหมคับ/พลาสติกมือจับปิดประตูแตก

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย darkfinger, 14 กุมภาพันธ์ 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. darkfinger

darkfinger New Member Member

5
    0
    0
    อยากทราบว่าสปริงหน้าหลังNxใช้ร่วมกับของNvได้ไหมพอดีมีคนจะขายสปริงโหลด ของNvให้ไม่ทราบว่าใส่Nxได้ไหมครับ

มือจับปิดประตูด้านในแตก คราวแล้วผมเคยเห็นแวบๆ ว่ามีงาน cop ขึ้นมาใหม่ด้วย พอดีอยากรู้ว่าตอนนี้ยังหาได้อยู่หรือป่าว ท่านไดทราบช่วยบอกด้วยครับ อยากได้ทั้ง สองข้างเลย แตกมันไม่สวยอ่ะงับ รบกวน ขอราคาด้วยนะครับ

2. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    สปริงใส่คู่หน้าได้ครับคู่หลังไม่่น่าจะได้ครับ มือจับใช้ของB13ได้ครับ

3. darkfinger

5
    0
    0
    ขอบคุณครับ

แต่ผมไม่เข้าใจตรงที่ว่าใช้มือจับของb13แทนอ่ะครับ ผมดูมามันไม่เห็นเหมือนกันเลยอ่ะครับ

ตรงส่วน พลาสสติก นะครับที่เห็นว่าแตกกันบ่อยอ่ะครับ มือจับด้านในของnx อ่ะคับ

4. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    โทษทีครับผมนึกว่าตรงที่เปิดตัวใน

5. darkfinger

5
    0
    0
    อ่าไม่เปงไรครับ ขอบคุณมากที่มาตอบเรื่องสปริงให้ครับ ส่วนมือจับประตูปิดด้านในของ nx นี่พอจะหางาน copy จากใครได้บ้างอ่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้