อยาก modify ln56

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย sport_rider, 18 กุมภาพันธ์ 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sport_rider

sport_rider New Member Member

5
    0
    0
    สวัสดีคับ เพื่อนๆ hlc คือ รถผมไปวางเครื่องใหม่มา แล้วติดพัดลมไฟฟ้า 2 ตัว เลยต้องเว๊ากระจังหน้าเดิม และอีกส่วน คือ คอนโทรลเดิมในรถที่ต้องการจะเปลี่ยนใหม่ เพราะอันเดิม ตัวล็อคพลาสติกที่เก็บของ แผงควบคุมแอร์ และคอมพวงมาลัยไม่แตกหัก จึงอยากขอคำแนะนำจากเพื่อน hlc ว่าหาซื้อที่ไหน มีร้านค้าที่ไหน ที่แนะนำบ้างคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 กุมภาพันธ์ 2011
  2. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ลองดูแล้วงานนีต้องแปลงของรุ่นอื่นใส่เข้าไปให้เสียรู)เดิมน้อยที่สุดดดดดดดด

3. Mr.Taweesit

Mr.Taweesit New Member Member

3,356
    10
    0
    ตามเซียนเลยครับ

4. ต้องถามประทานเลนคับเรื่องแปลงๆเนี้ย

5. tOmZa_HK

tOmZa_HK New Member Member

96
    1
    0
    ตาม ประทาน เลย ครับ

6. wat_441

wat_441 New Member Member

256
    4
    0
    หาคอนโซนcivic3door มาใส่เลย พอดีๆแปะๆ แปลงนิดหน่อย

7. S-MTX@HLC

S-MTX@HLC New Member Member

3,043
    7
    0
    งื่มๆๆ

8. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    กระจังหน้า น่าจะพอแปลงไม่อยาก แต่คอนโซลหาของเดิมใส่ น่าจะง่ายกว่าเยอะ

9. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ลองดูนะครับ

ตัวนนี้น่าจะใช่ LN 56 ถ้าผิดพลาดขออภัยด้วยนะครับ

ส่วนเครื่อง

10. S-MTX@HLC

S-MTX@HLC New Member Member

3,043
    7
    0
    สวดยวด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้