รบกวนขอถามวิธีต่อเวสเกตแยกกับปรับบูสมือ+เกจวัดบูส

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย suthape, 28 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. suthape

suthape New Member Member

29
    1
    0
    พอดีซื้อเวสเกตแยกมาคับแต่ของผมมันมีรูต่อที่เวสเกตร เดียวซึ่งผมเคยเห็นบางตัวก็มี2รูแต่ของผมมีรูเดียวมั นจะต่อปรับบูสมือและต่อเกจวัดบูสได้ไหมคับ(ต่อยังไงช ่วยบอกหน่อยคับแล้วข้อต่อต้องเป็นแบบไหน)ต้องเป็นแบบ วันเวย์วาร์วไหม.งงง คับ ช่วยอธิบายให้หน่อยคับ(รูปด้วยยิ่งดีคับ)ค้นดูเจอแต่ ตัวเวสเกต2รู แต่ของผมมันรูเดียว งง

2. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    เวสเกตแยกที่ซื้อมาก็ต้องเอาไปให้ร้านท่อเค้าติดตั้งเข้ากับเฮด ทางร้านเค้าก็จะต่อให้เรียบร้อยเลยครับ เจาะรูจากท่อฝั่งเทอร์เบอร์เป็นลมยกวาวล์
    อยากใส่ปรับบูสมือเพิ่มก็ซื้อสามทางต่อเอาลมไปคอนโทรลอีกทีครับ

3. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    อัฟ อัฟ ให้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้