มาเคลียร์ให้มันจบๆ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย วัช69, 25 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. วัช69

วัช69 New Member Member

31
    1
    0
    น้ำ.. พี่อยากให้น้ำรู้ ทุกวันนี้พี่อยู่โดยไม่มีน้ำพี่มีความสุขดีอยู่แล้ว น้ำจะมาอะไรตอนนี้เชื่อเถอะยังไงพี่ก็ไม่มีความสุขหร อก น้ำไปตามทางของน้ำเถอะ พี่รู้ดีน้ำเป็นยังไง แต่เอาเถอะ ถ้าน้ำดึงดันจะมา พี่เข้าใจ จะมาก็มาเลย พี่รับได้!!! ฝันของพี่จะได้เป็นจริงสักทีพี่จะได้ไม่ต้องไปไหนอยู ่แต่กับน้ำ แต่ขอร้องน้ำอย่าให้ความหวังพี่ว่าน้ำจะมา แล้วมัวแต่ไปขังอยู่กับคนอื่น ถ้าน้ำจะมาขอให้มาเต็มมาเคลียร์ให้มันจบๆ ไม่ใช่ให้พี่คอยลุ้นว่าจะมาหรือไม่มา มันทรมานนะ อย่าทำกับพี่เหมือนที่น้ำทำกับคนอื่นเลย เข้าใจพี่นะ ถึงแม้ชีวิตพี่จะขาดน้ำไม่ได้แต่เราต่างคนต่างอยู่เถ อะ ถ้าพี่ต้องการน้ำเมื่อไหร่พี่จะเปิดก๊อกเอง

ปล.ตอนนี้ทรายเค้าดูแลพี่ดีอยู่แล้ว

2. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ใช่ครับพี่ ผมละเหนื่อยกับน้องน้ำและนะครับ

ขอก๊อปหน่อยนะ

3. S-MTX@HLC

S-MTX@HLC New Member Member

3,043
    7
    0
    ผมผมอยากจะเอาน้ำออกจากตัวละครับน้ำมันอั้น๕๕๕

4. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    อืม น้ำมาอยู่นานไปก็ไม่ดีครับ ถ้าใครจะใช้รถยนต์ เตรียมน้ำมันให้พร้อมนะครับ

น้ำมันหมด จบไปไหนลำบาก แถมขายแพงมากๆ น้ำมันขวดละ 50 บาทที่ดอนเมือง

5. S-MTX@HLC

S-MTX@HLC New Member Member

3,043
    7
    0
    น้ำมาเครียร์แล้ว๕๕๕

น้องน้ำถึงพี่กรุง
    น้ำรู้ว่าพี่กรุงไม่ต้องการน้ำ พี่คงมีความสุขอยู่แล้วถึงแม้ไม่มีน้ำ แต่พี่กรุงจำได้หรือป่าวว่าเมื่อก่อนนี้เรามีเคยมีความสุขกันมากขนาดไหน และน้ำรู้ว่าพี่ไม่พอใจที่น้ำอยากกลับมาหาพี่ ถึงแม้ที่ผ่านๆมา น้องน้ำทำไม่ดีกับคนอื่น แต่น้ำอยากให้รู้ว่าน้ำใช้เป็นแค่ทางผ่านเพื่อมาหาพี่ ตอนนี้น้ำทำได้ดีที่สุดก็เพียงแค่อยู่รอบๆพี่กรุง แต่อยากให้พี่รู้เอาไว้ว่าสักวันน้ำจะต้องกลับมาหาพี่ให้ได้ แล้วเราจะได้มีเวลาอยู่ด้วยกันทั้งวันทั้งคืน น้ำอยากให้พี่กรุงรู้เอาไว้ว่าน้ำจะไม่ยอมล้มเลิกความตั้งใจและตัดใจจากพี่ ถึงแม้คนอื่นๆจะพยายามดึงน้ำให้ออกห่างจากพี่ก็ตามแต่น้ำไม่แคร์ถึงแม้ใครๆจะหาว่าน้ำด้านก็ตาม เราจะอยู่ด้วยกันตลอดไป

หวังดีเสมอมา
    น้ำ...

Cr:Suchart

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้