ฝากไว้ในอ้อมใจพี่ๆทุกคนด้วยนะค้าบ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Pongpakorn Nook Jupun, 4 กรกฎาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ฝากไว้ในอ้อมใจพี่ๆทุกคนด้วยนะค้าบ

1. รับเติมน้ำยาด้วยนะคับ

2. Worawit Mast

Worawit Mast Guest

0
    0
    0
    อยู่แถวไหนครับ

3. บางใหญ่คับ

4. Mon Amonsak

Mon Amonsak Guest

0
    0
    0
    เดี๋ยวไว้ไปอุดหนุนครับ มีแผนที่ร้านเอ่ย

5. มาจากราชพฤกคับ ที่บ้านนะคับ ร้านอยู๋บางใหญ่

6. ถ้าร้านอยู่ซอยก่อนร้านมนตรีดีเซลอะคับ เป็นหมู่บ้าน ป.ผาสุข คับ

7. อะ วัดประดู่ แถวๆ บ้านเลย >p>

8. อู่เครือข่ายของ บรรลัยการช่าง

9. เจิ้น เตชะ ณ. สุวรรณ อยู่ตรงไหนคับ

10. บ้านผมอยู่ ซอยตรงข้ามวัดทองบางพรม แต่เข้าซอยราชพฤกษ์12 ได้ครับ

11. วัดทองบางพรมนี่เมื่อก่อนคือสุดซอยวัดประดุ่ปะคับ

12. ใช่เลยครับ แต่ถนน ราชพฤกษ์ มาตัดผ่าน

13. Sanden 507, Seanden 508 ขายตัวเท่าไหร่ครับ

14. 507แท้ 4200 คับ 508มีแจ่จีนคับ จีนจะถูกกว่า

15. จีนเท่าไหร่ครับ

16. 507 จีน 3000 คับ

17. 508 จีน 3600 คับ

++

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้