อยากว่างเครื่องไม่รู้ว่าง รุ่นไหนดีคับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย โยเซฟ, 15 กุมภาพันธ์ 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. โยเซฟ

โยเซฟ New Member Member

19
    0
    0
    ขอคำแนะนำหน่อยคับ หน้าแหลม TT 140 ว่างเครื่องไรดีคับ แบบติดแก๊สประหยัดคับ ขอคำแนะนำด้วยคับ :):):) [email protected]

2. hinata

hinata New Member Member

303
    0
    0
    เพื่อนผมว่า 3SFE ติดแก็ส ใช้ในชีวิตประจำวันชิวๆเลย ประหยัดดี

3. OoyNalaemKorat

OoyNalaemKorat New Member Member

670
    4
    0
    3s 4s

4. อาร์ตวงQUAKE^_^

อาร์ตวงQUAKE^_^ New Member Member

34
    0
    0
    รถผม 4s fe วางจบๆ ติดแก๊ส หลงรักมากตอนนี้

5. kag_za

kag_za New Member Member

160
    0
    0
    อยากหวกแบบผมปะ3s gte เทอโบ ไดเล็กคอยครับจบจบครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้