มีใครใช้ shock up KAYABA AGX บ้างครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย BOWYER, 27 กุมภาพันธ์ 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BOWYER

BOWYER New Member Member

318
    16
    0
    เห็นราคาไม่แพงมากแถมปรับหนืดได้อีก อยากรู้ว่ามันใช้ดีไหมครับ
    เห็นส่วนใหญ่ทางร้านจะจับคู่ให้กับ h&r (ร้านแถวสมุทรสาครครับ):mad:

2. ดีแน่นอน อย่างน้อยก็ดีกว่าของเดิมที่ปรับสากกะเบืออะไรไม่ได้เลย

3. BOWYER

318
    16
    0
    555 ขอบคุณครับ ชอบจังตรงปรับสากกะเบืออะไรไม่ได้เลย

4. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ดีกว่าของเดิมเยอะครับ ปรับหนืดได้ด้วย ราคาไม่แพง จัดเลยครับ

5. Maverick19

Maverick19 New Member Member

134
    1
    0
    ราคาเท่าไหร่ครับ ช่วยบอกหน่อย..

6. BOWYER

318
    16
    0
    เฉพาะ shock-up เห็นว่าราคา 16000 ครับ

7. NT.SHOP

NT.SHOP New Member Member

523
    1
    0
    น่าสนแหะ ร้านคุ้น แถวสมุทรสาคร อะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้