ยางรัดแร็ค

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย hinata, 17 กุมภาพันธ์ 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. hinata

hinata New Member Member

303
    0
    0
    พี่ๆ ท่านใดเคยเปลี่ยนยางรัดแร็คบ้างครับ เทียบรุ่นไหนได้บ้างอ่ะครับ ราคาประมาณกี่ตังค์ ช่างตั้งศูนย์บอก ยางรัดแร็คหลวมเวลาเลี้ยวขยับทั้งแร็คเลย :cry:

2. him111

him111 New Member Member

1,151
    3
    0
    ใครทราบช่วยๆกันครับ

3. เคยจะเปลี่ยน อู่แจ้งมาประมาณ800บาทของแท้เบิกศูนย์ ครับ จริงๆแค่ยางรองแคลม ใส่ยางอะไรที่ใกล้เคียงกันก็ได้นะ แต่เด็กอู่บอกอาการมันไม่หายหรอกถ้าน้ำมันพาวเวอร์ยังรั่วอยู่ เลยแก้ที่น้ำมันพาวเวอร์ซึมก่อน

เมื่อน้ำมันพาวเวอร์ไม่ซึม มันไม่ลื่นไม่ขยับ ไม่ทราบว่ามีน้ำมันพาวเวอร์ซึมหรือไม่ ลองดูเช็คก่อนครับ ขันเคล๊มเข้าไปใหม่ หรือไม่ก็เสริมยาง

4. hinata

hinata New Member Member

303
    0
    0
    โอว ถูกต้องเลยครับ มีซึมจริงๆด้วย แล้วควรแก้ไขอย่างไรได้บ้างครับ หรือต้องเปลี่ยนแร็ค T^T

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้