ใครใช้ Hilux Hero บ้างรายงานตัวครับอิอิ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Activestyle, 23 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Activestyle

Activestyle New Member Member

77
    2
    0
    คือผมเพิ่งเข้ามาใหม่นะครับเห็นรถพวกพี่ๆแต่ละคันแล้วผมเขินไปเลยสวยๆทั้งนั้น
    เลยกะมาพวกที่ใช้รถรุ่นเดี๋ยวกันแก้เขินไปก่อนอ่ะคงไม่ว่ากันเน้อ

Hero สีน้ำตาลรายงานตัวครับ :D

2. jigko_london

jigko_london New Member Member

629
    11
    0
    ใช้คับ แต่ ว่า จะ set bo ลง ล้อแม็ค........

3. partshop

partshop New Member Member

303
    9
    0
    มีตัวก่อน heroได้ป้าว ฮิฮิ

4. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    ได้หมดครับขอให้วิ่งได้ก็พอครับ.........5555555555+

5. Activestyle

77
    2
    0
    หวัดดี หวัดดี :)

6. Activestyle

77
    2
    0
    ได้ครับผม ที่บ้านผมยังมีม้ากระโดดเลย:)

7. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    ยินดีคับ...

8. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    น่าจะเป็นคันแรกของครอบครัวเลยครับ นานแล้วครับ

9. Activestyle

77
    2
    0
    ใช่แล้วครับมรดกของท่านพ่อเลยครับ:p

10. INSOLENT

INSOLENT New Member Member

1,444
    3
    0
    ****** ดีแล้วครับ เอามาใช้ต่อ เรารู้ถึงประวัติ รถดีกว่าใคร *******

11. แอบมาดู อิอิ.....

12. โต๋เต๋

โต๋เต๋ New Member Member

590
    7
    0
    มรดกเหมือนกันคับ
    ไหม่ของเราเก่าก็ของเรา

13. ^BLUE_SODA^

^BLUE_SODA^ New Member Member

307
    9
    0
    รายงานตัวด้วย คับ มี 1 คัน ครับ สีแดง .... แต่ตอนนี้ขับไทเกอร์ แทนอ่ะคับ

14. Activestyle

77
    2
    0
    เหอ เหอ หวัดดีหวัดดี

15. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    อิอิ ปู่VIGO

16. อย่างงี้เราก็เด็กสุดอ่ะดิ อิอิ

17. ม้ากระโดด..ขอเเจมครับ:p

18. Activestyle

77
    2
    0
    ยินดีครับ ที่บ้านมีม้ากระโดดเหมือนกันแต่เป็นแบบแวนอ่ะครับ :p

19. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    ตอนนี้พวกม้ากระโดด หรือฮีโร่ คันเท่าไหร่ ใครพอรู้มั่งอ่ะ

20. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    ไม่รู้อะครับ5555

21. Activestyle

77
    2
    0
    ถ้าเป็น Hero สภาพรถผมเลยตามในรูปที่เห็นอ่ะเคยมีคนมาขอซื้อต่อ 8 หมื่น(2แสนก็ไม่ขายหรอก:p)
    แต่ตามเต้นที่ผมเคยไปเดินดูมาก็ประมาณ แสนต้นๆ ครับ(ราคานี้หมายถึงรุ่นเดี๋ยวกับของผม)
    แต่ Hero รุ่นที่ไม่มี Cab เคยเห็นแถวบ้านจอดขายอยู่ 6 หมื่นกว่าๆอ่ะครับ(ถ้าทางจะเน่ามาก)
    ส่วนม้ากระโดดที่บ้านผมมันเป็นแบบแวนไม่รู้เค้าขายกันเท่าไรแต่ที่เคยเห็นแบบของคุณต้าต้วมเตี้ยมที่เป็นกะบะ
    เคยเห็นแบบใหม่ทั้งคันแบบกิ๊ฟๆ 7 หมื่นบาทได้(แพงไปเปล่าเนี่ย:D)

22. juk-ku power

juk-ku power New Member VIP

282
    2
    0
    มีแต่คันข้างๆๆนี่อ่ะคัฟ

23. Activestyle

77
    2
    0
    เห็นอยู่เหมือนกันนึกว่าจะไม่เข้ามาในกระทู้นี้ซะแล้ว
    หวัดดี หวัดดี อยู่ปากน้ำเหรอผมอยู่บางปูนะครับ

24. juk-ku power

juk-ku power New Member VIP

282
    2
    0
    คัฟๆๆๆ
    ยินดีที่ได้รู้จักคัฟ

25. ^TK^@HLc

2,867
    26
    0
    น่าสนใจ

26. ผมซื้อต่อคนข้างบ้านมาคับ 40000 เครื่องเเน่นคับ แต่ภายนอกผุมากมายคับ..กว่าจะได้เท่านี้เล่นกระปุกออมสินเเตกไปหลายใบคับ หุหุหุ

27. CoPPy_JuNG

CoPPy_JuNG New Member Member

263
    1
    0
    555+

มีheroเข้ามาในคลับอีกแล้ว อิอิ..

28. Activestyle

77
    2
    0
    สวัสดีครับผม อิอิ ยินดีนะคร๊าบบบ

29. ^TK^@HLc

2,867
    26
    0
    ยินDEE ด้วยครับ

30. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    มาเยอะนะชอบ คลาสสิกดี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้