ถามฟิลของโช๊ค CUSCO COMP

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย moncho9190, 14 กุมภาพันธ์ 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. moncho9190

moncho9190 New Member Member

23
    0
    0
    มันกระด้างมากมั้ยครับ พอดีสนใจอยู่อะครับ อยากได้แบบนุ่มหนึบไม่กระด้างครับ

2. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    ผมเห็นรถเบส กับ ตาอ๋อม โดดเป็นผีจีนเลยคับ ใช้ CUSCO

3. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
    ใช้งานดีครับ สปริงที่ให้มาไม่แข็งจนเกินไป ถ้าเครื่องเดิมนะครับ
    แต่อายุมากแล้ว หาสภาพดียากนิดนึงครับ

4. moncho9190

moncho9190 New Member Member

23
    0
    0
    กลัวมันกระเด้ง ขับลำบากครับ กลัวโดนบ่น

5. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    ผมได้มาใหม่มากๆ อิอิ แข็งในระดับเจ็บท้องน้อยเลยครับ55 ถ้าใช้งานนอกสนามไม่สบายครับ
    แต่ถ้าลงวิ่งในสนามเครื่อง16เอเกือบเดิมก็เอาอยู่ครับ ลองใช้ดูแล้วจะ
    ติดใจ...มันมีดีซ่อนอยู่ครับ..อิอิ ปล.หาสภาพดีๆนะครับจะได้ไม่ต้องเสียเงินซ่อม

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 19:47:04 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 19:46:32 ----------

ผมได้มาใหม่มากๆ อิอิ แข็งในระดับเจ็บท้องน้อยเลยครับ55 ถ้าใช้งานนอกสนามไม่สบายครับ
    แต่ถ้าลงวิ่งในสนามเครื่อง16เอเกือบเดิมก็เอาอยู่ครับ ลองใช้ดูแล้วจะ
    ติดใจ...มันมีดีซ่อนอยู่ครับ..อิอิ ปล.หาสภาพดีๆนะครับจะได้ไม่ต้องเสียเงินซ่อม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้