ช่วยแนะนำ : ช๊อคไทย หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย lancerz, 23 ธันวาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lancerz

lancerz Member Member

40
    0
    6
    ช่วยแนะนำหน่อยครับ ร้านที่สร้างช๊อคขึ้นมาใหม่ คุณภาพดี จริงๆแล้วอยากได้ของนอกแต่...ใช้ไม่ค่อยคุ้มเท่าไหร่

ก็เลยคิดว่าอยากอุดหนุนคนไทยด้วยกัน ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ :)

2. ติ๊ต่าง

ติ๊ต่าง New Member Privilege

801
    32
    0
    ถ้ารุ่นผมก็ Genial :)

เฮียซันแกพัฒนาสินค้าอยู่ตลอดเวลา
    หลังๆรู้สึกทำชุดช่วงล่างจำหน่ายด้วย
    ตอนเปลี่ยนเป็นโช้คแต่งผมก็สั่งกะเฮียแกนี่แหละ :)

ส่วนที่อื่นที่ดีๆก็มีครับ เท่าที่เคยอ่านเคยได้ยินมา
    แต่ถ้าเอาไว้ใจผมเลือก Genial ครับ :)

ค่อยๆหาข้อมูลดูครับ อย่าฟัง(อ่าน)แต่ผม หลากเสียงหลายประสบการณ์ไว้ย่อมดีกว่า

3. Wanted69

Wanted69 Member Member

242
    8
    18
    praco ครับ เห็นเค้าว่าดีแต่ยังไม่เคยลอง

4. oregano

oregano Member Member

191
    6
    18
    profender คับ ผมเคยทำงานที่นั่น ไส้ใน เหมือนของนอกทุกอย่าง รับจ้างผลิตให้ sach ด้วยนะครับบ

5. Tao_96

Tao_96 New Member VIP

1,297
    79
    0
    ปาโก้ ครับ เคยใช้อยู่ดีทีเดียว

6. naydol

naydol Member Member

254
    6
    18
    เข้ามาเก็บข้อมูล

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้