ถามเรื่อง น้ำหนักกันชนหน้า

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย tuta, 12 กุมภาพันธ์ 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tuta

tuta New Member Member

509
    70
    0
    มีใครเคยส่งกันชนทางไปรษณีย์บ้างไหมครับ

อยากทราบว่าน้ำหนักกันชนหน้าคร่าวๆ)ประมาณกี่กิโลน่ะครับ

พอดีเห็นกันชนตัว Lucino SRV สวยดีน่ะครับ

2. tuta

509
    70
    0
  3. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
  4. nokkeaw

nokkeaw New Member Member

93
    0
    0
    มีส่งหลายแบบไม่ทราบว่าส่งจากไหนไปไหนครับ
    มีทั้งขนส่งพลัสดุพันไทย ขนส่งเอกชน มีเยอะครับแล้วก็มีหลายราคารวมทั้งฝากส่งรถโดยสารครับ

5. tuta

509
    70
    0
    ส่วนใหญ่คิดเป็นน้ำหนักหรือ ลูกบาศก์อ่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้